Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Kinh nhỉ, 34 members và 4 robots ko ai nói câu nào :(
Robot chỉ có mỗi việc canh anh em gõ ra cái gì là tạo tag để tính đếm cho công cụ tìm kiếm. Bọn nó làm gì có mồm. 34mem thì mải bấm độn xem TT đang ở đoạn nào của rìa đũng, hay là thấy thơ phọt ra rồi thì gần đáy đũng.

Còn tui cứ ngó thui, nhưng lên tiếng chút để không giống robot

Kinh nhỉ, 34 members và 4 robots ko ai nói câu nào :(
Đang bị kẹp... Thốn quá, sao nói được bác... :102:

Em táy máy, đi tắt đón đầu... tưởng có cafe miễn phí, giờ cafe chưa uống mà đã phải trả tiền nhậu cho thằng khác... :4:... Hàng về không biết có đủ can đảm :65.jpg::105::109::4:

Last edited by a moderator:
Bao giờ bác Tí xong chuyến đi Mỹ nhỉ ? Lúc đó thị trường sẽ bớt khủng khiếp như bây giờ

Với bulltrap liên tục trong tháng 5 như vậy tui nghĩ khó có đáy chử V nào ra hồn. Khả năng làm đáy chảo không dính ở 49x nhiều hơn

Không bị cẩu khựa quậy thì có nằm mơ cũng không nghĩ có mặt bằng giá như bây giờ..... Chỉ khi nào máu của chính mình chảy ào ào trên sàn vào những giai đọan như thế này mới hiểu đầy đủ ý nghĩa của câu Giá chỉ là khái niệm... :21:

Với bulltrap liên tục trong tháng 5 như vậy tui nghĩ khó có đáy chử V nào ra hồn. Khả năng làm đáy chảo không dính ở 49x nhiều hơn
Momentum mạnh thế này thì khả năng đáy U khó xảy ra, mình thiên về phương án đáy V, tăng 1 nhịp rồi mới đi ngang tích lũy

Ở mức 500 tui nghĩ bác gấu sẽ cover hết để nghe ngóng tình hình chứ chưa manh động, lực bán tạm thời không mạnh nhưng lúc này. tâm lý bulltrap vẫn còn hằn sâu vào trader nên cũng không có lực mua. Thị trường tạm cân bằng chờ xu thế mới

Status
Not open for further replies.
Back