Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nghe như: Ở cầu tiêu, cung ra ào ào ...:21::21::21:
:21::21::21::21::21:

Đợt này VNI về lại máng lợn ngày xưa không chủ tịch..?

2 ngày nữa hàng về Cắt.... Ôm.... Ôm... Cắt... Haizzzzzzzzz... Tai hại khi bắt dao rơi.... :102:

:21::21::21::21::21:

Đợt này VNI về lại máng lợn ngày xưa không chủ tịch..?

2 ngày nữa hàng về Cắt.... Ôm.... Ôm... Cắt... Haizzzzzzzzz... Tai hại khi bắt dao rơi.... :102:
Đánh chứng khó thế đấy, so với FX thì để money management cực khó, vì trong FX, money management là fix&visible& feasible, còn trong chứng vịt thì còn thêm ẩn số T+3, dẫn tới ẩn số trong giá, trong lãi lỗ, nói chung là khó vl....

Bây giờ anh em nào bỏ công ra viết phần mềm quản lý tiền trong chứng Vịt mà ngon khéo bán chạy như tôm tươi....

Bây giờ anh em nào bỏ công ra viết phần mềm quản lý tiền trong chứng Vịt mà ngon khéo bán chạy như tôm tươi....
Em thì đang nghiện cứu mối tương quan giữa sự xuất hiện của Chủ tịt và sự biến động của thị trường

Chán, hàng về cắt kéo roài. Bán "bình quân giá xuống" theo cụ Blue thôi
:42:
Phân vân quá bác số dài ơi.... Giờ đang đắn đo.... Cắt thì đau, mà ôm thì ngán... :102:

Mặt bằng giá này mà vẫn bán tháo thì cũng ngại ghê, cụ nào MG thì đứt cước hết... :59:

Phân vân quá bác số dài ơi.... Giờ đang đắn đo.... Cắt thì đau, mà ôm thì ngán... :102:

Mặt bằng giá này mà vẫn bán tháo thì cũng ngại ghê, cụ nào MG thì đứt cước hết... :59:
Chia cổ phiếu ra làm vài phần, cứ giảm là bán 1 phần
Bán vài phiên hết hàng mà TT vẫn giảm là mình lãi
Bán 1 phần mà thị trường tăng thì vẫn có hàng để lãi
-------------
Còn tiền là còn cơ hội..mất tiền :yahoo_108:

Chia cổ phiếu ra làm vài phần, cứ giảm là bán 1 phần
Bán vài phiên hết hàng mà TT vẫn giảm là mình lãi
Bán 1 phần mà thị trường tăng thì vẫn có hàng để lãi
-------------
Còn tiền là còn cơ hội..mất tiền :yahoo_108:
:yahoo_108:Thanks bác... Lời khuyên của bác quá hợp lý... :yahoo_108:

Có 1 số chết đơ không biết thiệt hay giỡn đang bàn đề nghị UBCK thắt ống cho máu bớt chảy.... :24::24:

Hồi xưa cũng đã từng diễn ra chuyện thắt ống này rồi, máu bớt chảy trong 1 ngày từ 5cc về 1cc; 7cc về 2cc, nhưng hậu quả là vết thương chuyển qua biến chứng là hoại tử... :59: , bệnh nhân hôn mê luôn. :19:

Giờ em đề nghị 1 cách kíu thị trường là làm ngược lại phác đồ điều trị, thay vì thắt ống thì cắt ống luôn, mở tung hết biên độ cho nó máu, lúc đó may ra mới kíu vãn được tình thế thê thảm như hiện nay... :21::21::21:

Chuẩn bị thêm lực lượng để sẵn sàng bắt đáy.
Cách đây 2 tháng có bác nào hình dung được giá cổ phiếu như bây giờ không?
Quá thơm, quá ngon. Cơ hội do tầu thâm nó tặng

Chuẩn bị thêm lực lượng để sẵn sàng bắt đáy.
Cách đây 2 tháng có bác nào hình dung được giá cổ phiếu như bây giờ không?
Quá thơm, quá ngon. Cơ hội do tầu thâm nó tặng
Thực ra tầu nó cũng không tốt đến thế. Lúc đầu thì chuyên gia thị trường của chúng nó thấy TTCK Vn rơi, chúng nó hí hửng. Đến khi nó phát hiện ra các bố nhà mình mượn gió bẻ margin cứu ngân hàng VN thì không hiểu nó nghĩ cái gì nữa.

Status
Not open for further replies.
Back