Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đến 515 rồi, bác gấu sẽ nhẹ tay chút để cover, anh em đừng mắc mưu bác gấu nhé. Hồi lên bác gấu sell tiếp đấy

Về gần 500 rồi, có ai còn nhớ tới lời tôi không???
Ký tên: Trỗi VC ...:24::24::24:
Em nhớ này. Hình như 8/5 bác bẩu phải hồi 2% rồi rụng 6% nó mới đúng sách. Vậy thì 9/5 và hôm nay đã đúng ý bác chưa ạ?
Tiếp theo là gì thì hình như bác chưa nói :105:

VOlume đang tăng dần lại ... giảm sớm có cái lợi là giúp cầu có nhiều thời gian đánh giá tình hình hơn ...và tình hình hôm nay khác ngày 08/05 rất nhiều :) Tác dụng của HD981 chỉ đến thế này thôi :D

Em nhớ này. Hình như 8/5 bác bẩu phải hồi 2% rồi rụng 6% nó mới đúng sách. Vậy thì 9/5 và hôm nay đã đúng ý bác chưa ạ?
Tiếp theo là gì thì hình như bác chưa nói :105:
Em bảo là rơi 6% thì phải hồi ít nhất 2%, đúng thế thật, ..

Dũng cảm lên các chứng sĩ :D tổ quốc cần các anh chứng minh lòng dũng cảm hôm nay ... múc mạnh thể hiện quyết tâm tình thân rất lớn :D kakakaka FUNNY nha các bác :D

Thống kê năm xưa của Vietstock cho biết ở VN mua trong những ngày hoãng loạn hầu như không có xác suất thắng. Để rảnh e tìm lại link

FLC phát hành xong liệu có mua cp quỹ không nhỉ? Em chơi canh bạc liều. Mua luôn cp quỹ giá này cũng lời 20%, làm j phải lo kinh doanh sx kê kê

FLC phát hành xong liệu có mua cp quỹ không nhỉ? Em chơi canh bạc liều. Mua luôn cp quỹ giá này cũng lời 20%, làm j phải lo kinh doanh sx kê kê
rất sáng tạo ... kiểu này thì cty kinh doanh tài chính trên xương máu cổ đông rồi .... nên nhờ người khác mua cho nó nhân đạo ...kakaka :D

rất sáng tạo ... kiểu này thì cty kinh doanh tài chính trên xương máu cổ đông rồi .... nên nhờ người khác mua cho nó nhân đạo ...kakaka :D
Ah em mới chợt nghĩ ra thôi vì thấy FLC nó quyết định làm j thì nhanh lắm, tiền thif đang ở TK. Uy tín thể hiện ở thời gian cam kết cổ phiếu phát hành thêm vừa rồi.

Status
Not open for further replies.
Back