Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Phiên hôm nay có lẽ là phiên tăng nhẹ tạo thế sideway cho thị trường. Các anh lái sẽ lại biểu diễn và mò tìm các anh ý lại là sở trường của em. :cungly:

Phiên hôm nay có lẽ là phiên tăng nhẹ tạo thế sideway cho thị trường. Các anh lái sẽ lại biểu diễn và mò tìm các anh ý lại là sở trường của em. :cungly:
Cuối mới xanh ... nhìn lực bán tham chiếu để biết cung đã giảm chưa :D mà đoạn này toàn cutloss nên cũng không phải lo đổ bô lắm :D

Ặc, đọc bài bác Pilot trích em mới ngã ngửa với cú wash out vì trước giờ vẫn thuộc 2 điều kiện Bán mạnh và Vol khủng, nhưng quên biến đi cái strong bounce. Thảo nào từ ngày đánh chứng không có cái nóc tủ nào mà em chưa từng ngồi :D

Thế còn pull back thì sao các bác nhỉ? Phải có những điều kiện gì thì nó mới xảy ra ạ?
Em may mắn được đọc bài đó từ thời 2007 mà cũng có khá hơn gì đâu. Đọc xong lại quên, lại ngồi nóc tủ, lại đọc, lại ngồi... :4:

Mà văn của Bang chủ VC không thể lẫn vào đâu được, đọc cái là nhận ra ngay... Thời đó tiếng tăm Bang chủ nổi như cồn, tài đức vẹn tòan, khó mà kiếm được người thứ 2 như ổng... :cungly:

Lưu ý lại lần nữa ... con nào nằm dài thì chứng tỏ sẽ đi viện rất lâu nên ae tránh ra ... lựa hàng ưu tiên volume và độ hồi :D

Đầu giờ chiều mà vẫn thế này thì auto sell lại hoạt động, các anh sọc sell lại phô trương.
Có khi các anh tay to đang chờ 2 hành động phản cảm này :D

Status
Not open for further replies.
Back