Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Các anh ý đợi 2 cái kia làm xong là oánh lên chứ, cho đội sọc sell xoắn :dance:
Dăm phiên đội sọc hết hàng thì ...:D
Thằng nào dám sọc lúc này cũng kinh đấy ... đoạn này để diễn biến tự nhiên:) E chia sẽ tí cảm nhận về cách nhìn bảng điện : các bác theo dõi SSI nhé : cầu đang chờ đợi và mua chủ động hoàn toàn , giá giảm chậm và hồi lại nhanh (tiêu biểu cho cách nhìn bảng với volume lớn để in - out )
Cảm nhận cá nhân e là cầu sẽ hấp thụ hết cung ssi giá thấp và close >25

P/s : e không khuyến nghị SSI mà chỉ là minh họa cho cách nhìn bảng điện :D

PVA đóng CE thì là 1 tín hiệu mua thơm.
Nến xanh to vật vã, gap down fill luôn với giá đóng CE
Khà khà
Liệu có ăn bằng lần không bác phím hàng @becks2367

SBS cụ @thietkieutam không nghiến răng són ra 1 lô là nó đóng tham chiếu đấy.
Đẳng cấp hàng nóng bỏng, hằng ngày nhìn em nó sexy phát thèm mà không nhào vào chơi được
Chán :rolleyes:

SSI và SHS có cách vận động khá là hay ... ae theo dõi cách giá vận động nhé ...hay vãi :D theo cảm nhận của e thì 2 con này có khả nang close >2% tham chiếu khá cao ... Vì thằng cầu nó khôn quá :)

Phù mệt quá, từ sáng đến giờ mới có thời gian nhìn cái bảng điện tử... trời đẹp rồi đây các bác nhỉ?
Các cụ có để ý em PVS không? Vừa soi Chart PVS thấy đẹp quá nhỉ? Hình như có anh Tay lông bảo kê thì phải!

Phù mệt quá, từ sáng đến giờ mới có thời gian nhìn cái bảng điện tử... trời đẹp rồi đây các bác nhỉ?
Các cụ có để ý em PVS không? Vừa soi Chart PVS thấy đẹp quá nhỉ? Hình như có anh Tay lông bảo kê thì phải!
Năm nay là game họ nhà PVxyz mờ
Đầu bảng PVS PVX, thèng PVI có lẽ là của để dành vì đồ thị chán quá

Cách nay mấy hôm trên VITV có 1 bài phóng sự và bình 1 câu: "Lãi suất huy động giảm vẫn không làm giảm niềm tin của người gởi tiền".

Nhìn giao dịch trên sàn thời gian gần đây mới thấy cái lý của nó trong cái tưởng chừng như phi lý.

Khả năng đầu h chiều pvx phi. VCG cũng là ẩn số vì thấy gần đây vol rất thấp, giá tương đối thơm

Status
Not open for further replies.
Back