Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Con gấu này yếu lém rồi, có cựa quậy gì thì cũng chỉ là sự phản kháng trong danh dự. Trước sau gì nó cũng phải gục ngã tại cột mốc 500... :19:
Thế thì có vẻ hơi quá, mình dự xấu nhất là 530 mà bác còn ác hơn.

lạc quan chỉ là sideway 55x- 58x trong tháng 5 :D siêu lạc quan thì 600 :D
Chơi chạt weekly cơ mờ, nay gặp điểm nhạy cảm candle weekly kiễng chân lên đấy, xem nó cư sử thế nào mấy phiên cuối tuần và tuần sau

Đó là giấc mơ đẹp của các anh em full cổ. Em cũng mơ thế vì TT tèo ngồi chát chít lõm bàn phím cũng ko ra xèng
Ai full cổ lúc này chắc vỡ mị a nó mồm rồi ... về 580 cũng chỉ giảm lõm ... giờ nghe 30-50% cổ còn khả thi :D

:boxing:Phiên chiều Chủ Tịt ko vô cm thị trường khác hẳn...sức ảnh hưởng ghê gớm thật. Sáng sớm mai ai thấy Chủ tịt lảng vãng ở cửa topic "Bình luận GD" báo em bít nhá:64.jpg::65.jpg:
Bác Becks2367 đổi món binh khí khác đi, Chủ tịch nhà mình lúc trước tham gia trị trường cũng lên bờ xuống ruộng nhiều lém, hình như giờ cũng chẳng còn gì để mà cắt nữa nên mới gác kiếm giải nghệ đó... :19:

Cây đại dao của bác nhìn thì dữ dằn, nhưng chắc là trở thành vô dụng với Chủ tịch nhà mình rồi, ổng giờ không sợ gì dao kiếm đâu... :59:

1 là giảm, 2 là sẽ phi ác. 580 có là cái ngưỡng gì đâu
Weekly em có cái trendline đẹp phết, để em pọt chát bên PTKT nhé
Dựa vào quan sát hành vi của 2 bác Chủ tịt và Mít tơ thì em chém bừa 1 nhát là sẽ tăng ác sau đó mới giảm ác :D

Status
Not open for further replies.
Back