Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
uýnh thế thì hơi hãi.
Nay em làm tý PVA + câu kéo được chút SD9 12.5. Vẫn đang 90% xèng, chắc em là bạn với Tào Tháo quá
Hì, mỗi người 1 lối đánh.
Em không nhanh nhạy như các bác nên xác định đầu tư.
Cảm thấy cơ hội lớn đến rồi nên nhảy vào trước. Vì em chậm chạp nên trước đây hay vào sau, đổ bô cho các bác nhiều rồi.:21:
Còn rủi có bề gì thì em xoay tiền nạp vào, ôm giữ 3 năm.
Hàng em chọn giờ an toàn lém.

Hì, mỗi người 1 lối đánh.
Em không nhanh nhạy như các bác nên xác định đầu tư.
Cảm thấy cơ hội lớn đến rồi nên nhảy vào trước. Vì em chậm chạp nên trước đây hay vào sau, đổ bô cho các bác nhiều rồi.:21:
Còn rủi có bề gì thì em xoay tiền nạp vào, ôm giữ 3 năm.
Hàng em chọn giờ an toàn lém.
Bác margin mà đòi đầu tư 3 năm ...cày trả lãi mướp người:)

Kể các bác nghe chuyện bên lền: "Thông thường cứ sau mỗi lần có bão, biển động thì cá, tôm sẽ nhiều hơn, khi ra khơi thế nào cũng bội thu. Vì vậy đối với những ngư dân kinh nghiệm, tin báo bão lại là tin tốt và việc neo tàu, chuẩn bị vốn liếng ra khơi sau bão là cực kỳ quan trọng". :gun_rifle:

Hi hi toàn ăn ...nhỡ huề thì LS 3 năm cũng 40% nhỉ :D mà LS 40% không xi nhê gì nếu ăn 150% :D
Bác đọc không rõ ý em.
Ý em là: em margin (-> ăn thì xả), còn lỡ có chuyện thì xoay tiền nộp vào nắm giữ 3 năm (không trả lãi).
Nhưng thôi, cứ coi như em margin để đánh =< 3 năm.
Có sao đâu, em margin lúc sáng. Lúc này lãi được 2% rồi đó:gun_rifle::harp:

Bác đọc không rõ ý em.
Ý em là: em margin (-> ăn thì xả), còn lỡ có chuyện thì xoay tiền nộp vào nắm giữ 3 năm (không trả lãi).
Nhưng thôi, cứ coi như em margin để đánh =< 3 năm.
Có sao đâu, em margin lúc sáng. Lúc này lãi được 2% rồi đó:gun_rifle::harp:
Gớm tt mới tăng được 1 hôm sau 2 hôm giảm mạng mà các bac máu thế. máu thế này ai đẩy đi tiếp dc, có lẽ cần 1 nhịp giảm nữa tt mới có cửa tăng.

Sent from my iPad using Tapatalk

Các nhà chứng trường hình như vẫn còn ngủ trưa thì phải?
Các bác nào cắt loss BVH mấy phiên trước chắc đang tiếc hui hụi đây, hôm nay anh Tây Lông kéo em BVH nhiệt tình quá, không biết có chuyện gì nữa? khú khú các anh ấy hứng bô hết bên dưới, cứ rơi ra cục nào là các anh ấy xơi ngay cục ấy :24:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back