Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
di matxa xuka đi ... cho khỏe mà tốn ít tiền hơn ... khuyen chân thành từ vết cắt chưa kịp khâu :D
Xuka ở đâu bác..? Em chỉ biết Đại Nam ở kế bên Nguyễm Kim Q1... Lâu lâu stress, nhậu cho tê rồi vào đó relax cũng sướng lém... :-)

Chúng tôi đã sử dụng nhiều cách ... cả cách bán FL ... tuy nhiên con thanh khoản vẩn không lớn nổi ... các đồng chí thông cảm ... khả năng con thanh khoản sẽ đi viện 2-3 tháng tới :D

Đang có biểu hiện nôn nóng múc FL ... cố gắng lên con thanh khoản ah ... hom nay mà thấp hơn hốm qua nữa thì e đi vào giai đoạn hết lớn rồi :D

Đã confirm gảy 575 ... mốc tiếp theo 550 :D

Đã khớp ITA @ 8,8 và đang chờ tại giá sàn ; Đã múc SCR tại 9,2 và còn đang chờ tại sàn...
Vào giá sàn để khớp tiếp cho đủ cái nào!
Mục tiêu hôm nay quyết nâng tỷ lệ cổ lên 80%...
20% thì quyết chờ cho tới khi nào xuất hiện W vào nốt... !
:103: Báo cáo hết !

Đã khớp ITA @ 8,8 và đang chờ tại giá sàn ; Đã múc SCR tại 9,2 và còn đang chờ tại sàn...
Vào giá sàn để khớp tiếp cho đủ cái nào!
Mục tiêu hôm nay quyết nâng tỷ lệ cổ lên 80%...
20% thì quyết chờ cho tới khi nào xuất hiện W vào nốt... !
:103: Báo cáo hết !
Rất nạnh nùng!

Lệnh mua bán to bắt đầu phang nhau, biểu hiện rõ ở SSI
Bên bán có vẻ hết kiên nhẫn vác hàng ra phang
Thị trường dã man con ngan bác nhỉ, em hôm nay cũng phải đau lòng hạ hết margin, thị trường này chỉ có tiền thịt mua cổ phiếu thôi. Chứ dinh dáng margin là cuối tuần khó ngủ lắm :(

Thị trường dã man con ngan bác nhỉ, em hôm nay cũng phải đau lòng hạ hết margin, thị trường này chỉ có tiền thịt mua cổ phiếu thôi. Chứ dinh dáng margin là cuối tuần khó ngủ lắm :(
Vụ margin tớ nói mãi rồi; giầu nghèo có số, quyết ko dùng để tối ngủ ngon và ăn tới tận ngọn

Tháng sau là tháng 5 đấy.
PS: nếu P3 mà ITA sàn thì mình cũng vào làm 1 ít.
Tháng năm cũng chưa biết thế nào cụ à, chẳng là tháng 4 này đúng sáng ngày mùng 1 âm lịch em định ôm cục xiền đi nộp vào TK, vừa bước ra khỏi của cả đống nước mưa rơi ào 1 phát ướt từ đầu đến chân, ướt luôn cả xiền hiiii, cú quá em về nhà đi ngủ bỏ luôn cái tháng này.

Status
Not open for further replies.
Back