Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có cái này không mà cứ bàn tới bàn lui, cứ duyệt 150 mil USD cho làm, nếu làm không nổi hoặc thiếu, không đủ tiền làm thì bắt thằng đề xuất bán nhà mà bù vào để làm cho xong... Coi còn có thằng nào đề xuất không..? :4:

http://cafef.vn/thoi-su/150-trieu-u...n-so-phi-thuc-te-2014041811541705019ca112.chn
Cụ hết việc đi giao quốc gia đại sự vào cái nhà ông ất ơ nào đấy. Thiệt tình! Nhiệt tình lắm trái ngang.

GTT ... các bác nên suy nghỉ việc stop loss ... không cũng khó lường lắm :D

Chiều nay bù khối lượng ... hi vọng là xanh nối cho ae kẹp T bắt dao đỡ buốt:(

Thị trường rơi trong nghi ngờ nhỉ, đểu phết :17:
tao thấy đầy hi vọng đấy chứ ... ai cũng hóng hồi mà :D giờ kéo GAS , VNM , VIC BVH ... để hút cầu xem thế nào nhỉ :D Mà nếu quan điểm e thì hom nay FL hết đi ... tuần sau hi vọng còn sáng hơn ... chứ lững lờ 7-10p thì room giảm còn tiếp :D

Nghị quyết của chủ tịch, em chỉ truyền chỉ, các bác có tiếp chỉ hay không thì tùy... :4:
CT ngậm sâm hay sao mà phải nhờ bác nói hộ nhỉ ... nếu thật báo e vào thăm hỏi :D[/QUOTE]
:4::4: Đúng là ân tình sâu đậm... :4::4:

CT ngậm sâm hay sao mà phải nhờ bác nói hộ nhỉ ... nếu thật báo e vào thăm hỏi :D
:4::4: Đúng là ân tình sâu đậm... :4::4:[/QUOTE]
Nói thật bác phi công be rít quá ... TT rơi lành mạnh thôi ... bác bảo về 520+- là ăn gạch nhóe :D

VCB lên không lên, xuống bị bán nhiệt tình các anh chị? Từ đầu năm đến nay yếu kém hơn Vn-index 30%. Tại sao em kém?

GTT ... các bác nên suy nghỉ việc stop loss ... không cũng khó lường lắm :D

Chiều nay bù khối lượng ... hi vọng là xanh nối cho ae kẹp T bắt dao đỡ buốt:(

GTT da co gia cach day 2 ngay. Da discount hon 50%. Ngoi canh vay.

Sent from my iPhone using Tapatalk

:4::4: Đúng là ân tình sâu đậm... :4::4:
Nói thật bác phi công be rít quá ... TT rơi lành mạnh thôi ... bác bảo về 520+- là ăn gạch nhóe :D[/QUOTE]

Kakakaaka... Em đang đùa muh... Chứ ai lại đi đóan đáy với đỉnh.

Nói thật, nhìn thị trường bê bết máu thế này em phải cầm lòng lém... Cứ muốn enter buy từ sáng tới giờ...Tùy dòng tiền và tình hình mà chiến thôi. :)

- Điều gì làm cho mày quay ngoặt từ bullish sang bearish?
Nó là sự kết hợp của rất nhiều yếu tố khác nhau. Định giá đạt ngưỡng cực đại: cổ tức giảm 2.6% trong khi P/B cao nhất trong lịch sử. Ngoài ra, Fed đang ở quá trình thắt chặt tiền tệ. Cuối cùng, phân tích kỹ thuật cho thấy thị trường tăng không có bề rộng – cụ thể là sức mạnh của thị trường chủ yếu tập trung ở các cổ phiếu high-cap, trong khi cả một đám khác bị tụt xa đằng sau. Yếu tố này làm cho việc tăng điểm giống như là một cú kéo lên để xả hàng.
http://vfpress.vn/threads/ban-biet-soros-co-biet-ve-stan-druckenmiller-quantum-khong.5214/
Đoạn này có vẻ giống với VNI quá, em cóp về nè. Đọc cho đỡ buồn táy máy tay chân

Last edited by a moderator:
Nói thật bác phi công be rít quá ... TT rơi lành mạnh thôi ... bác bảo về 520+- là ăn gạch nhóe :D

Nói thật, nhìn thị trường bê bết máu thế này em phải cầm lòng lém... Cứ muốn enter buy từ sáng tới giờ...Tùy dòng tiền và tình hình mà chiến thôi. :)[/QUOTE]
e nói thật nếu e k vào nhịp trước ... thi chắc e cũng enter từ hôm qua và sáng nay rồi ... giờ nhìn lại sợ VL :(

Trong muôn vàn gian khó, còn đó những cơ hội "trích lời cụ Làng Toi"
Thế trận không đảo thì bảo trọng các cụ nhé. Còn xèng còn cơ hội

Nói thật, nhìn thị trường bê bết máu thế này em phải cầm lòng lém... Cứ muốn enter buy từ sáng tới giờ...Tùy dòng tiền và tình hình mà chiến thôi. :)
e nói thật nếu e k vào nhịp trước ... thi chắc e cũng enter từ hôm qua và sáng nay rồi ... giờ nhìn lại sợ VL :(

Kakakakaa... 2 thằng đàn ông ôm nhau rên rỉ... Nhìn phê vãi... :4:

Kakakakaa... 2 thằng đàn ông ôm nhau rên rỉ... Nhìn phê vãi... :4:
oi đệch ... thằng nào rên nhỉ ... e là chém thanh thoát hẳn ... giờ e chỉ có ngại mỗi MR .. bảo chưa xong thì lau súng cất hết ..không kẹp khe cửa nữa :D

Status
Not open for further replies.
Back