Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tuần sau chắc cầm máu, 30/4 tăng nhẹ, rồi sau đó mới down tiếp, quá trình monthly, anh em đừng vội vàng....

Lực mua các bạn khoai yếu xìu, hay các bạn ý tranh thủ bán nhỉ :45:
Candle weekly xấu từ kết cấu tới hình thức :45:
56x đang là vùng hỗ trợ mạnh của vnindex, còn chút hy vọng vào tin tức cuối tuần sẽ suppot cho nàng vni õng ẽo :big_boss:

Tuần sau chắc cầm máu, 30/4 tăng nhẹ, rồi sau đó mới down tiếp, quá trình monthly, anh em đừng vội vàng....
Chủ tịch nắm VNI trong lòng bàn tay mà còn phải giã từ vũ khí, qui ẩn giang hồ. Nghe giang hồ đồn hình như bị cụt hết 1 khúc kha khá rồi... .. Các bác bảo trọng nhé.. :4:

hic, ngồi canh từ sáng, giờ thì run cả tay, kg enter nổi :13:
sàn xanh dờn, mặt mình cũng xanh dờn theo :eek:

ai đủ bản lĩnh tham khi TT sợ hãi như này nhỉ ? :cool:
em chẳng dùng đòn và cũng chưa full cổ nên thấy bình thường. Thậm chí thích khi vni giảm thật mạnh
Cứ sập vèo vèo rồi tăng mỗi phiên 3-5 điểm, lúc đó mới măm ngon với "hàng nóng-hàng nguội"
2 ngày nghỉ cuối tuần đủ để làm nguội những cái đầu nóng và hâm nóng những cái đầu nguội.
Tuần tới nhiều kịch hay, have nice weekend to all

Chủ tịch nắm VNI trong lòng bàn tay mà còn phải giã từ vũ khí, qui ẩn giang hồ. Nghe giang hồ đồn hình như bị cụt hết 1 khúc kha khá rồi... .. Các bác bảo trọng nhé.. :4:
Chỉnh là hỏng cmnl :dead::dead::dead:

em chẳng dùng đòn và cũng chưa full cổ nên thấy bình thường. Thậm chí thích khi vni giảm thật mạnh
Cứ sập vèo vèo rồi tăng mỗi phiên 3-5 điểm, lúc đó mới măm ngon với "hàng nóng-hàng nguội"
2 ngày nghỉ cuối tuần đủ để làm nguội những cái đầu nóng và hâm nóng những cái đầu nguội.
LIke nhiệt :partytime:

câu nói hay nhất trong ngày !
có cách nào like 10 cái một chỗ kg nhể ? :D

Thị trường thảm nhỉ. Rơi đúng Fib 38.2%, liệu có bật để rơi tiếp ko các bác?
Liệu tuần sau có cú hồi về 585-590 (MA9 và MA20) ko nhỉ?

Thị trường thảm nhỉ. Rơi đúng Fib 38.2%, liệu có bật để rơi tiếp ko các bác?
Liệu tuần sau có cú hồi về 585-590 (MA9 và MA20) ko nhỉ?
Cho em hỏi lại cụ phát. Liệu tuần sau cụ có dám bơm tiền vào TKCK để ủn ko? :emoticon-00147-emo:

MSN cuối phiên đánh cho lòi sàn là ý gì các bác nhỉ?
Ngồi ngó lại mấy em hàng cũ, thấy HSG đã về lại giá 50 mơ ước roài, SHB cũng sắp có giá 10, lại lâng lâng khó tả:4:

Cho em hỏi lại cụ phát. Liệu tuần sau cụ có dám bơm tiền vào TKCK để ủn ko? :emoticon-00147-emo:
Ủn thì ko dám ủn rồi, nhưng canh cú hồi kiếm cơm qua ngày bác ạ. Múc xong rồi chỉ biết thế này thôi:63::63::63:

Status
Not open for further replies.
Back