Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Sáng nay có over ... ae tranh thủ nhặt hàng ngon nhé :D Thường những lúc over thế này người mua cũng nhát tay lắm ... nhưng chạm target thì action thôi :D

DPM hôm nay chắc có giá 37, có ai múc ko?
@chim_non : DRC về lại dưới 45 là sao nhỉ? Gãy hình chart, lại tích lũy tiếp hay sao Chim già ới???

Hội bắt đáy có vẻ xôm tụ nhỉ, em choáng.
Dai như săm cao su phải không :D, nghỉ ngơi đi @locke cho nó nhàn, nghiện quá thì trade đơn vị lô nhé :D

:15:Nay bác Linh có câu PVA nữa ko
Beck: hôm nọ tui chỉ giới hạn câu PVA giá 5 trong vòng 1-2 phiên thôi. Nay đã hết thời hạn đó rồi nên không câu nữa. Lúc này mấy cầy tơ của PVA bắt đầu choảng nhau loạn xạ rồi nên thôi

:17:
Beck: hôm nọ tui chỉ giới hạn câu PVA giá 5 trong vòng 1-2 phiên thôi. Nay đã hết thời hạn đó rồi nên không câu nữa. Lúc này mấy cầy tơ của PVA bắt đầu choảng nhau loạn xạ rồi nên thôi
EM khớp phân nữa lệnh đặt giá 5 roài...hụ hụ...nghe bác nói chắc em hủy lệnh còn lại

Cả làng VC đang mò đáy DPM đấy !
Có khi nào DPM lấy lại hết những gì TT gain lên được từ đầu năm nay không ta ?

Lấy lại hết thì em nghĩ là không nhưng sa lầy vào cuộc chiến thì em nghĩ là có đấy. Lại nhớ cái dớp lập bảng phong thần của VC ngày xưa :emoticon-00127-lipssealed:

Lấy lại hết thì em nghĩ là không nhưng sa lầy vào cuộc chiến thì em nghĩ là có đấy. Lại nhớ cái dớp lập bảng phong thần của VC ngày xưa :emoticon-00127-lipssealed:
Sao ae cứ phải gượng ép đánh nhau voi tây lông làm gì ... nó bán rõ như ban ngày ...nếu thích DPM thì chờ phiên nó xanh lại mà múc :D

Status
Not open for further replies.
Back