Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
TT giảm quá lành mạnh ... rất tốt :D ... ai bán cứ bán , ai mua cứ mua thoải mái ... TT mĩ mãn thế này còn gì bằng :D

scl ngon
TT giảm quá lành mạnh ... rất tốt :D ... ai bán cứ bán , ai mua cứ mua thoải mái ... TT mĩ mãn thế này còn gì bằng :D
Cái này chuẩn. Mềnh thấy thị trường rất lành mạnh
Giữ nguyên quan điểm về trend nhưng index tăng mà chọn cổ ko đúng vẫn đứt như thường

À, DPM em đứng ở quan điểm của người bắt đáy chứ không phải của người short nha các bác. Các bác cầm cổ đừng hoang mang vì nhận định của e nhá.

À, DPM em đứng ở quan điểm của người bắt đáy chứ không phải của người short nha các bác. Các bác cầm cổ đừng hoang mang vì nhận định của e nhá.
Mặc dù có tin xấu nhưng ở VN các cty có giá trị quan trọng nhất mà các bạn khoai rất thích đó là "thị phần khách hàng" và "quy mô doanh nghiệp"
DPM sẽ là 1 game rất ngon nhưng cần kiên nhẫn đợi chờ chứ ko chơi bình quân giá xuống.
Mua khi giá tăng đỡ căng thẳng hơn bình quân giá giảm

scl ngon

Cái này chuẩn. Mềnh thấy thị trường rất lành mạnh
Giữ nguyên quan điểm về trend nhưng index tăng mà chọn cổ ko đúng vẫn đứt như thường
không uổng công mình hôm nay nỗ lực chan canh.

Last edited by a moderator:
Mặc dù có tin xấu nhưng ở VN các cty có giá trị quan trọng nhất mà các bạn khoai rất thích đó là "thị phần khách hàng" và "quy mô doanh nghiệp"
DPM sẽ là 1 game rất ngon nhưng cần kiên nhẫn đợi chờ chứ ko chơi bình quân giá xuống.
Mua khi giá tăng đỡ căng thẳng hơn bình quân giá giảm
Pro quá man!
con nè xấu rồi...trừ phi Colai vô không thì 34 hiiiiiiiii

Nếu không nhầm thì hôm nay đã có hơn 2tr GTT bắt đáy 8/4 chốt lãi. Ngày mai trở đi nếu GTT giảm và volum <2tr thì đẹp.
TT xấu quá, nên T3 về là hầu hết bà con bỏ chạy .
vì thế sáng nay tôi chốt hết, rồi canh mua lại để đảo hàng
hôm nay đảo được kha khá, mai chắc sẽ khớp được giá tốt nhất.

Đụng 37 chắc có bật đó anh. Nhưng đủ T3 ko thì chịu. Cái này chắc phải hỏi anh Cá heo
hic, hỏi Bà TT chứ, sao lại hỏi a ? :p
về 37 là a tất tay, đơn giản vậy thôi, hehe

Last edited by a moderator:
Phiên nay nếu thuận lợi, tui sẽ cố gắng tp GTT từ giá tham chiếu trở lên, còn nếu giảm thì chờ về 7-7.2 mua thêm một mớ gấp đôi mớ đang có
Do tp không được nên buộc lòng phải theo phương án 2 bác Cá ơi

Status
Not open for further replies.
Back