Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
H mà chạy thẳng 610 là thuận lòng người rùi đấy. Ai bán sáng chiều đừng la lên nhá.
Kiểu này mai or mốt 96 ra tù là chuận.
Tụi xe nhiều xăng xanh cái là nhấp nhổm nhỉ?
Còn 1-2 nhịp trùng xuống nữa để rũ T0, chiều xanh bát ngát.
Xanh xanh thắm bầu trời xanh HN...

Nhìn CMX đánh ngược thế kia thì có 2 điều lái CMX sure :
- TT sẽ không giảm tiếp
- Lái CMX tự tin về khả năng kiểm soát của mình :D
=> chiều nay TT sẽ xanh khá , nhiều lái tàu sẽ ra khơi :D

Em thấy lượng hàng giao dịch ở mức 590-610 lớn quá rùi, lên tiếp e là khó à nha , xanh chút là hàng họ từ mọi ngõ ngách lao ra bán ---> Xanh chỉ là để giảm tiếp, nên nếu tay không dẻo để rang lạc liên tục thì ngồi ngắm cho nó lành
Anyways, nếu bỗng dưng có lượng tiền lớn đổ ụp vào thị trường thì không kể

bản chất tạo lập TT là không để con bạc rời khỏi sòng ... hom nay nếu k kéo thì cũng k bán thêm được bao nhiêu ... nhiều con bạc đang liếc nhìn sòng lần cuối trước khi nghỉ ngơi ... nhà tạo lập không thích thế :D sẽ xanh >2p trong chiều nay :D e nhìn tín hiệu từ CMX như lần trước :D

Bác tất tay DPM phiên nay à?

Ko tất tay bác ạ! Em cũng nói ko với các loại đòn gánh nữa .
Em mua DPM 10k là đủ cơ số bắt đáy thôi,bao giờ có pháo hiệu thì vào thêm 10 k nữa và thế là xong khối lượng với DPM.
Em còn tham chiến nhiều mắt trận khác nữa ạ!
Đặt VIC 67 chưa khớp,đăt cover SCR 10,1 chưa khớp,ITA 9,5 .... và mấy thứ nữa cũng chưa khớp....

bản chất tạo lập TT là không để con bạc rời khỏi sòng ... hom nay nếu k kéo thì cũng k bán thêm được bao nhiêu ... nhiều con bạc đang liếc nhìn sòng lần cuối trước khi nghỉ ngơi ... nhà tạo lập không thích thế :D sẽ xanh >2p trong chiều nay :D e nhìn tín hiệu từ CMX như lần trước :D
Em đồng ý là thị trường sẽ xanh, và em cũng hỉu giữ các con bạc ở lại chiếu là nghề của MMs, nhưng anh em ta chia sẻ để thêm phần tỉnh táo, không để các nhà lập thị trường làm lóa mắt

Em đồng ý là thị trường sẽ xanh, và em cũng hỉu giữ các con bạc ở lại chiếu là nghề của MMs, nhưng anh em ta chia sẻ để thêm phần tỉnh táo, không để các nhà lập thị trường làm lóa mắt

Giữ con bạc ở lại chiếu là nghề của Mặt Mẹt.
Quyền của con bạc là về (tạm nghỉ) hay ở lại, 2 options. Nếu quyết về thì chả Mặt Mẹt nào làm gì nổi :D

Status
Not open for further replies.
Back