Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Lấy lại hết thì em nghĩ là không nhưng sa lầy vào cuộc chiến thì em nghĩ là có đấy. Lại nhớ cái dớp lập bảng phong thần của VC ngày xưa :emoticon-00127-lipssealed:
Điển hình là con BVH...em vẫn đang sa lầy chưa dứt dc...hụ hụ

Sao ae cứ phải gượng ép đánh nhau voi tây lông làm gì ... nó bán rõ như ban ngày ...nếu thích DPM thì chờ phiên nó xanh lại mà múc :D
Bệnh của tay to với lái là "giá phải theo ý mềnh". Chỉ đạo quen rồi sái ý là phải "chỉnh"... Khứa khứa.

Hội bắt đáy có vẻ xôm tụ nhỉ, em choáng.
Dai như săm cao su phải không :D, nghỉ ngơi đi @locke cho nó nhàn, nghiện quá thì trade đơn vị lô nhé :D
Ờ, xem bảng nghiện, tí toáy múc thêm nữa thì mệt, chắc đóng bảng nghỉ ngơi thôi:dap:

yess!
đã vào đủ cơ số DPM (bq 37.6) , GTT: 7.4
và 1 ít trứng vích: 67.5 :p

Ngày xưa em thấy vụ bác cá heo bắt OGC rồi,

Công nhận các bác cá đặt nick hiểm: cá heo, cá cờ...chả thằng nào dám làm thịt (dám ăn:D), em cũng thích cá, nhưng lại đặt đúng nick đặc sản của các cụ, kết quả có vẻ không ổn,

BVH thì e lại thấy khác ... nếu muốn trụ TT thì BVH lai quá sáng lúc này :D DPM thì tây bán quá mạnh và quyết liêt :(

BVH hiện giờ chẳng có mấy ai mua , còn DPM thì có cái thằng bán tay rất to nhưng số canh me bắt đáy cũng lại rất nhiều.

Đã lấy thêm 2k DPM giá 37,7 (phải nâng giá lên để khợp) !
Xong cơ số 10k DPM bắt đáy... STOP here và nghỉ ngơi .
Chờ W em bet tiếp 10k nữa và đu luôn !

BVH hiện giờ chẳng có mấy ai mua , còn DPM thì có cái thằng bán tay rất to nhưng số canh me bắt đáy cũng lại rất nhiều.
KHi cần kéo ... thì lực kéo xuất hiện ... nó làm nhiệm vụ chính trị chứ có phải hàng TT đầu mà phân tích cung vs cầu :D

H mà chạy thẳng 610 là thuận lòng người rùi đấy. Ai bán sáng chiều đừng la lên nhá.
Kiểu này mai or mốt 96 ra tù là chuận.
Tụi xe nhiều xăng xanh cái là nhấp nhổm nhỉ?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back