Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nhìn khoai ta liên tục bắn phá PVD 91.5-92 ... mà thương , nó bán từ 100 về thì mua lại 92 có nghĩa lý gì đâu ... các a toàn cut5loss mà hung hăng thế :D

Sáng chốt hòa mất phí!:102:
À, sáng nay em hỏi không rõ nên bác hiểu nhầm ý em, sáng em hỏi vì em nhớ là trước cú sụp của TT tuần trước thì hình như bác có nói là vào full rồi. Nếu không phải thì chắc em nhầm với người khác. Nếu đúng thì là bác làm vòng mới rồi.

À, sáng nay em hỏi không rõ nên bác hiểu nhầm ý em, sáng em hỏi vì em nhớ là trước cú sụp của TT tuần trước thì hình như bác có nói là vào full rồi. Nếu không phải thì chắc em nhầm với người khác. Nếu đúng thì là bác làm vòng mới rồi.
Full là em mua hàng tại cái bệ của con PVT thấy tt ko ổn có lãi tí là em thoát hết rồi! Nói chung là cũng liều kiều nông dân nên cũng ko gọi là liều lắm!:emoticon-00107-sweating:

Chán thật !!! index tăng vù vù trong khi đó acc cứ ị thì lị.
lói chung.. kệ bà con Gas nó làm méo VNI... em không nhìn VNI chạy nữa, giận dồi :D
có mấy cái khác, con GAS không sờ vào được ... hí hí... let's it be :D

Nhìn em gái Very Hot Girl mà em cứ nuốt nước bọt, vào thì không dám, nhìn thì tiếc, khổ thế cơ. Em thì đang hy vọng là Đà Lạt Girl của em nó nhìn Very Hot Girl mà học hỏi, không cần gì nhiều, chỉ cần bằng 1/2 của bà chị nó là em mừng rồi. Vẫn đang trong quá trình cầu khấn.

lói chung.. kệ bà con Gas nó làm méo VNI... em không nhìn VNI chạy nữa, giận dồi :D
có mấy cái khác, con GAS không sờ vào được ... hí hí... let's it be :D
dạ .. em kệ cả ông cháu chắt chút chít nhà nó rồi nhưng vẫn có tí akay.

Status
Not open for further replies.
Back