Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Test hay không em ko biết, chỉ biết là càng về cuối số mã đỏ bắt đầu tăng mạnh rồi.
Mà cũng đúng thôi, bắt đáy hàng về có lãi thì té thôi chứ đầu tư gì lúc này :D
quá chuẩn, chốt cho nó nhẹ lòng :D bắt đáy hên, mừng gần chết ấy chứ :24:
lao đầu vào xe tải kiếm vài đồng lẻ, giờ có tiền lời rồi, chốt thôi :D em đã hứng bô các anh :43::43::43:

Test hay không em ko biết, chỉ biết là càng về cuối số mã đỏ bắt đầu tăng mạnh rồi.
Em cứ tưởng các mã cơ bản tốt giảm mạnh là cơ hội để đầu tư... lâu dài chứ nhỉ?:D:eek:

Đúng là số mã giảm đang dần tăng, mặc kệ điểm số vni
Chơi chứng kiểu này khó phết, chưa ngắm ra được em nào ngược đường ngược nắng để mà ôm
Bắt chước bác Phó ý, ôm lấy vài Gấu mẹ vĩ đại, hình như Hà nội chiều tối nay có đợt gió lạnh đầu mùa:5:

Em cứ tưởng các mã cơ bản tốt giảm mạnh là cơ hội để đầu tư... lâu dài chứ nhỉ?:D:eek:

Tây hôm nay mua toàn voi nhỉ? MSN,VIC,Gas đều được bơm doping. Ý gì đây?
Tình hình này 100 cổ bắt đáy PVC của em mai về phải cắt lỗ ròi.:emoticon-00107-sweating:

Nãy giờ toàn nghe các anh nói chốt lãi ...e không biết các anh có nhầm nhọt gì không ??? với giá hôm nay e thấy số đông vẫn lõm 3-5% ... cá biệt vài trường hợp lãi nhẹ :D Nên làm éo gì cóa lãi mà chốt :bangin:

Đúng là số mã giảm đang dần tăng, mặc kệ điểm số vni
Chơi chứng kiểu này khó phết, chưa ngắm ra được em nào ngược đường ngược nắng để mà ôm
Bác thử ngó thằng Đấm Quả Chuông xem thế nào.
Ngược đường Thị Nở đợt vừa rồi, nay Tây múc ác.
Hay là Vân Hương Giang, hình như có mỗi bác Becks với e,, bác lên thêm đủ 3 mạng cho nó chìm :D

Nãy giờ toàn nghe các anh nói chốt lãi ...e không biết các anh có nhầm nhọt gì không ??? với giá hôm nay e thấy số đông vẫn lõm 3-5% ... cá biệt vài trường hợp lãi nhẹ :D Nên làm éo gì cóa lãi mà chốt :bangin:
Hàng kẹp chắc vẫn có mà. Bắt đáy được giá tốt thì hôm nay chốt lãi là đúng rùi

Nãy giờ toàn nghe các anh nói chốt lãi ...e không biết các anh có nhầm nhọt gì không ??? với giá hôm nay e thấy số đông vẫn lõm 3-5% ... cá biệt vài trường hợp lãi nhẹ :Dhì Nên làm éo gì cóa lãi mà chốt :bangin:

Đang tính 1 số may mắn bắt trúng đáy thì mới có lãi, không phải bình quân giá đâu :D

GAS ce cái VNI chạm 600 hôn từ biệt nào =)

cứ điểm tăng là e thấy sơ số bán ra, càng tăng càng bán, trừ một số đang kéo chỉ số như GAS PVD...

mà bọn bị bán toàn là đám P còn lại, đình dám như PXS PVC PVT PXI ..v.v =))

Có em NAV đang âm cỡ 10%, chưa biết chốt lãi kiểu gì, chắc phải bán thỏa thuận cho thằng bạn hí hí

Status
Not open for further replies.
Back