Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
lói chung.. kệ bà con Gas nó làm méo VNI... em không nhìn VNI chạy nữa, giận dồi :D
có mấy cái khác, con GAS không sờ vào được ... hí hí... let's it be :D
Bác có cái tool khác thì đỡ rồi. Khổ một điều là bà con ta cứ quen nhìn chỉ số Index, méo mó đến mức ăn thì chả được ăn theo GAS bao nhiêu, ị thì toé loe hơn cả GAS. Đổ tiền vào GAS thì không muốn vì con này nó bị bệnh động kinh, giật đùng đùng, khó chơi. Mà quá khứ cứ nhìn thấy em GAS đu quạt trần là một lần thị trường thảm. Khó chơi nhỉ :102:

không biết ae thấy sao ... chứ e thì thấy tình hình mua ATC khá nhiều ...hứng bô hết dù lực bán có mạnh hơn khá nhiều :D

Hơ hơ, VNI đóng cửa trên 600, nến dài trong vắt các cụ kìa :D
Số mã Xanh đỏ cân nhau, nhìn bên HNX thì đỏ áp đảo.

Có khi nào GAS thăm lại mốc 120, kéo thị trường vọt qua 610 trong khi thanh khoản vẫn lình xình ở mức dưới 100 tr không các bác?

Đấy, số xanh lớn hơn số đỏ rồi nhé. Lên 102 lận, vui lòng các bác chưa.
Em chốt 1/3 NT2 giá 17.4. Chưa chạm target nhưng có lãi trong thời buổi khó khăn này là vui rồi. Mai hàng thứ 6 về ngắm em ngon ngon vào tiếp. Đang me em Bxx ở HNX, cũng có lợi nhuận tc lớn nhờ thằng Euro.

Bác có cái tool khác thì đỡ rồi. Khổ một điều là bà con ta cứ quen nhìn chỉ số Index, méo mó đến mức ăn thì chả được ăn theo GAS bao nhiêu, ị thì toé loe hơn cả GAS. Đổ tiền vào GAS thì không muốn vì con này nó bị bệnh động kinh, giật đùng đùng, khó chơi. Mà quá khứ cứ nhìn thấy em GAS đu quạt trần là một lần thị trường thảm. Khó chơi nhỉ :102:
tool gì đâu bác :) em bị nó lừa tình suốt :(

kệ GAs nó đi bác ạ, từ từ chỉ bảo dần :)

Phan Văn Tèo của em hôm nay có vẽ tìm được điểm cân bằng lại roài...sau tháng ngày bị tây lông hấp dziêm...ráng hết tuần ra cái báo cáo quay lại mốc 19

Em chuyển sang full hàng sau khi nhồi nốt Vân Hương Giang.
Nàng xinh đẹp và ma mãnh thế, tội gì không nhồi :D
Đáng ra là tiền đó để dành bám càng bác Số, nhưng mà bác ấy chơi Vặn Cổ Gà thì thôi.
Bao giờ thằng ngáo này về giá bố vợ Chủ tịch bắt đáy vụ giàn khoan thì em còn xem xét đầu tư. Không thì cạch.

Đấy, số xanh lớn hơn số đỏ rồi nhé. Lên 102 lận, vui lòng các bác chưa.
Em chốt 1/3 NT2 giá 17.4. Chưa chạm target nhưng có lãi trong thời buổi khó khăn này là vui rồi. Mai hàng thứ 6 về ngắm em ngon ngon vào tiếp. Đang me em Bxx ở HNX, cũng có lợi nhuận tc lớn nhờ thằng Euro.

Ơ, bắt tay cái vì bác cũng giống em, em cũng chốt 17.6 sáng nay. Hôm qua chốt 1 ít 16.7. Em xác định sẽ còn quay lại thăm em nó, đầu tư giá trị hẳn hoi chứ không nỡ bạc tình như đợt này.

Status
Not open for further replies.
Back