Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
GAS ce cái VNI chạm 600 hôn từ biệt nào =)

cứ điểm tăng là e thấy sơ số bán ra, càng tăng càng bán, trừ một số đang kéo chỉ số như GAS PVD...
VNI tăng trên 10 pts, nến quá đẹp luôn :D Nhưng số mã đỏ áp đảo :D

Có khi nao mai quay lại 614- 615 luôn không nhỉ ... quánh break 625 cái chắc bà con hò nhau xông vào nhỉ :D cho e tưởng tượng tí :D

Đợt này bác nào cứ nhắm danh mục VNM mua đều có quà nhỉ, nó bán ào ào tới 7-8 trăm CCQ trong có vài ngày thì oversold là phải. Khổ em cứ chơi hàng penny, giờ rưng rưng lệ ...

mà bọn bị bán toàn là đám P còn lại, đình dám như PXS PVC PVT PXI ..v.v =))

lâu lâu mới thấy vni tăng mạnh, mã đỏ lại áp đảo, càng tăng càng bị bán =))

Em là lính mới, rón rén gia nhập VC. Thị trường cứ tăng kiểu thế này em cũng toát mồ hôi quá. Đang run run cầu khấn cho hàng về có lãi mà chốt. Em chọn DLG và SJS, có bác nào trùng tàu với em không?

Đúng là chỉ số Việt, lên hơn 11 điểm ~ 1,9% mà đa phần các CP chả tăng được bao nhiêu. Chắc anh Sinh đang tụ tập " hội nghiên cứu chỉ số " để nghĩ cách khắc phục.

Có khi nao mai quay lại 614- 615 luôn không nhỉ ... quánh break 625 cái chắc bà con hò nhau xông vào nhỉ :D cho e tưởng tượng tí :D
609 lại thò ra cái râu tụt xuống đóng cửa tại 605, nếu có kịch bản tạo được 2 đáy thì đẹp ko lại xuôi về miền tây!

Em là lính mới, rón rén gia nhập VC. Thị trường cứ tăng kiểu thế này em cũng toát mồ hôi quá. Đang run run cầu khấn cho hàng về có lãi mà chốt. Em chọn DLG và SJS, có bác nào trùng tàu với em không?
Mầm lá mà chọn hàng chuẩn thía:41:

Có mấy anh lái tàu đang quẫy

SJS ná :emoticon-00150-handshake:

Status
Not open for further replies.
Back