68 & 86

@ngamison, ngẫm nghĩ lại thì, dù không muốn bàn, nhưng em cũng nên đưa ra cái view hiện tại của mình, gửi Thầy ngắm giải trí chơi cho vui !!!
View attachment 832
xin mượn chart của Cào vẽ thêm vài nét. thanks.

Tệ hạ luyện môn công năng đặc dị mới :D
ít tgian rảnh nói chuyện với chủ nhà.
chúc may mắn, vui nhé :D
cháy cái demo nào chưa ? :D
nhìn TT chả có hứng thú gì, demo tăng vèo vèo, cũng ko có cx gì. ko có ham muốn nữa. tất cả chỉ là công việc.
cuộc đời ko cảm xúc thế liệu có vui ko nhỉ ? chỉ thấy all khác xưa hoàn toàn. cân bằng lạ thường và 1 sự an nhiên lạ thường....

nhìn TT chả có hứng thú gì, demo tăng vèo vèo, cũng ko có cx gì. ko có ham muốn nữa. tất cả chỉ là công việc.
cuộc đời ko cảm xúc thế liệu có vui ko nhỉ ? chỉ thấy all khác xưa hoàn toàn. cân bằng lạ thường và 1 sự an nhiên lạ thường....
Cho tại hạ hỏi nhỏ,bác 86 năm nay mấy xuân rồi?

em quá tuổi nn dự định cho phép ....sinh rùi, hihi....:21:
Khó đoán quá,
Chẳng hiểu gì nữa
Không thể tin nổi....BEEP!
Thôi thế mà hay...!

NN đưa ra cái dự thảo, PN trên 33t ko dc sinh con. :21:.:cungly:
cuộc đời ko cảm xúc thế liệu có vui ko nhỉ ? chỉ thấy all khác xưa hoàn toàn. cân bằng lạ thường và 1 sự an nhiên lạ thường.
...
Không thể tin được.Không thể chối bỏ thực tại dòng bôi đậm trên đấy.
Cuộc đời vẫn đẹp sao,
Hãy thay đổi,làm mới mình và c/sống hiện tại.
Tăng cường bổ sung đều đặn hoóc môn-Mọi thứ rắc rối từ cái này mà ra,nghiêm túc đấy.

Last edited:
Không thể tin được.Không thể chối bỏ thực tại dòng bôi đậm trên đấy.
Cuộc đời vẫn đẹp sao,
Hãy thay đổi,làm mới mình và c/sống hiện tại.
Tăng cường bổ sung đều đặn hoóc môn-Mọi thứ rắc rối từ cái này mà ra,nghiêm túc đấy.
:D, uống tùm lum thuốc ấy chứ. :21: làm việc cường độ cao sao thiếu thuốc dc. :D
nhưng bản thân vẫn thấy tốt mà. có tiêu cực tí nào đâu :D
thật ra là ko bị lệ thuộc thui ạ, chứ tất nhiên là vẫn có xúc cảm chứ :D
thanks, bác.

:D, uống tùm lum thuốc ấy chứ. :21: làm việc cường độ cao sao thiếu thuốc dc. :D
nhưng bản thân vẫn thấy tốt mà. có tiêu cực tí nào đâu :D
thật ra là ko bị lệ thuộc thui ạ, chứ tất nhiên là vẫn có xúc cảm chứ :D
thanks, bác.
Vâng.Nhưng bác chú ý dòng bôi đậm trên đấy,cái thứ càng ngày càng mất đi và cơ thể ko tạo ra được;sắc đẹp,bệnh tật,tâm trạng từ nó mà ra.

vâng, em biết mà, hihi...
mà thực lòng, em lại thích như vậy.
thanks, bác.
Ôi,thôi,mình thật lẩm cẩm.Sr!
Sao mình ko có thiện cảm nào về woman tham gia vào "chánh trường"đau khổ này nhỉ?Mình thấy phá tuổi xuân và quá phí đời.
Chỉ có điều là phải công nhận woman rất nhạy về tiền và rủi ro cận kề.Ví như:em Hà Hồ công khai cặp với ông chủ tiệm đá quí,bỏ C$
Thà như thế...
Thà như giọt mưa...
Ôi
Cuộc đời vẫn đẹp sao,tình yêu vẫn đẹp sao.GL&G9!

Ôi,thôi,mình thật lẩm cẩm.Sr!
Sao mình ko có thiện cảm nào về woman tham gia vào "chánh trường"đau khổ này nhỉ?Mình thấy phá tuổi xuân và quá phí đời.
Chỉ có điều là phải công nhận woman rất nhạy về tiền và rủi ro cận kề.Ví như:em Hà Hồ công khai cặp với ông chủ tiệm đá quí,bỏ C$
Thà như thế...
Thà như giọt mưa...
Ôi
Cuộc đời vẫn đẹp sao,tình yêu vẫn đẹp sao.GL&G9!
heizzaa...!
đấy là vì mình nhìn với con mắt định kiến thui. :D
Mấy nay Bon thấy báo chí nói nhiều về vụ Hà Hồ. trách mắng chê bai cô này, mà ko hề thấy đả động gì tới anh chàng partner trong cuộc gì nhỉ. sao lạ vậy? bàn tay vỗ dc thì phải đầy đủ 2 đối tượng thì mới bật thành tiếng chứ ta, nếu ko có partner nam kia thì ng nữ lạc tình dc với ai?
mình ko biết truyện trong nhà ngoài ngõ của ng ta thế nào, nên mình cũng chỉ nghe báo chí nói vậy thôi, nhưng khi đã định phán xét thì nên cân nhắc và tìm hiểu trc. PN trong XH đông phương luôn bị gánh nhiều búa rìu & thiệt thòi hơn các đấng mày râu. sao PN luôn dc nhận những ánh nhìn và những nhận xét khắt khe khi quyền yêu & dc yêu cũng công bằng cho tất cả male lẫn female trên cõi đời này mà. :D

Bon ko bênh vực cái xấu nếu cô ta xấu xa, nhưng ít ra mọi ng đều dc bình đẳng trong .....tình yêu, chứ nhỉ, hihi... :D còn ko, Bon hứa, chả thèm yêu nữa, hehe.... :D

PS: thường ng ta bảo, cái gì dính tới tiền là bạc, hihi....phụ nữ mà dính đến nghề tiền (tài chính) thì ít ra cũng sẽ mang lại sự mềm mại dù đó là những cú killing softly :D

Hihi...đồng ý với cái PS của chị Nâu nha. Em thấy chứng khoán cho em sự cân bằng trong tính cách của mình. Ít nhất, ở đó, những gì mình thể hiện, không ai dám bảo "đàn bà con gái gì mà......!!!!".

Back