68 & 86

đồng Đô hiện yếu đi 1 cách tương đối vì hikes rate sẽ kéo dài thêm đến ...vài tháng nữa >>> oil có thểm trợ lực do U yếu + tin nội tại chính chiến sự.
1) vậy là Fed chỉ tăng rate vào tháng 9 or 12, các indicies nhờ đó mà sẽ giữ dc sắc xanh từ giờ đến 2
2) TT đang chờ sự kiện 23/6 diễn ra Brexit vote
3) và sự kiên Trump có khả năng làm TT Hoa kỳ vào tháng 11
Báo cáo việc làm tháng 5 sẽ làm FED không tăng rate trong tháng 6-7, tuy nhiên FED sẽ thay đổi phát biểu hay không ?, thị trường sẽ căn cứ vào đó để phản ứng. Như năm ngoái, Usdindex tăng từ tháng 6 đến khi FED tăng rate vào tháng 12 mới điều chỉnh. Phát biểu hôm thứ 2 của chủ tịch FED cho thấy FED hơi cứng so với đầu năm.
Tổng thống Mỹ, nếu clinton không dính đến pháp luật vì email thì mình nghĩ Mỹ sẽ có tổng thống nữ đầu tiên. Kinh tế vẫn là yếu tố quyết định để chọn tổng thống Mỹ trong lúc này.

Báo cáo việc làm tháng 5 sẽ làm FED không tăng rate trong tháng 6-7, tuy nhiên FED sẽ thay đổi phát biểu hay không ?, thị trường sẽ căn cứ vào đó để phản ứng. Như năm ngoái, Usdindex tăng từ tháng 6 đến khi FED tăng rate vào tháng 12 mới điều chỉnh. Phát biểu hôm thứ 2 của chủ tịch FED cho thấy FED hơi cứng so với đầu năm.
Tổng thống Mỹ, nếu clinton không dính đến pháp luật vì email thì mình nghĩ Mỹ sẽ có tổng thống nữ đầu tiên. Kinh tế vẫn là yếu tố quyết định để chọn tổng thống Mỹ trong lúc này.
mình đã dự hikes rate chỉ diễn ra vào tháng 9 or 12/2016, ngay cả khi chưa có tin về TT việc làm, CPI lẫn NFP của Mĩ. đơn giản là ko ai dám liều với tình hình chung đang rất phức tạp như thế cả, nhất là vào đúng thời điểm nhạy cảm. :D

Cụ chuẩn ko cần chỉnh rồi, lão làng VC mình phải xếp vào mâm trên & ngồi hóng... ăn ké quýt không khai... hà hà
Ngoài ra, em học tướng quân @thietkieutam, xin làm chân quét màng nhện cho nhà 68 & 86 nữa... miễn là cụ cứ giữ khí thế như vài... là em còn quét...hihi

nhưng vẫn chưa thể sánh với anh Chim & anh Blue.
em đang học theo 2 anh đây.

Cụ chuẩn ko cần chỉnh rồi, lão làng VC mình phải xếp vào mâm trên & ngồi hóng... ăn ké quýt không khai... hà hà
Ngoài ra, em học tướng quân @thietkieutam, xin làm chân quét màng nhện cho nhà 68 & 86 nữa... miễn là cụ cứ giữ khí thế như vài... là em còn quét...hihi
nhiều rác đấy, sắp chuyển hẳn qua chứng thành nghề chính đấy hiiiiiii

Cụ ấy ko chuyển sang ck & fx làm nghề chính đâu, chắc là ra làm riêng thôi... tướng quân ơi!
Có điều hay là: Cụ Bon về, chứng & sông đà lên ngôi... hai dòng này thuờng báo hiệu turning point. Như vậy, khả năng là phải cẩn thận củi lửa... kẻo trở tay không kịp... em đoán đại là vậy! :)
nhiều rác đấy, sắp chuyển hẳn qua chứng thành nghề chính đấy hiiiiiii

Back