68 & 86

Oạch... vữn troll nhau thế, em xoay tua H-T-H mấy con oánh ngắn để tận dụng cơ hội thôi ạ... có con nào 79% nữa ko? Pím pím em với, để em xem xét tái cấu thần tượng ơi, sắp sang quý mới rầu nà! Thks
Em làm gì có con nào 79% ợ, chỉ có nhiêu đây phần tăm thôi :2cool_after_boom:

Điên hết cả người... pím đê, không sâu nữa nha... tẩn luôn đới...
Con xịn nhất thầy bốc được zồi còn đâu, còn lại toàn hàng vớ vẩn thôi, ủn anh Long Lợn hộ em đi... chân tình... :2cool_after_boom:
sáng a blue nhắc roài, ko chia sẻ rỗng tuếch và tỏ ra nguy hiểm kiểu này nhá nhá :24:
nói chứ cho 3 chữ cái koi :1cool_dribble:
Hàng thầy phím em mà giờ lại ko nhận ra ợ :2cool_after_boom:
:2smiley_vn15: cố kìm tiếng rít đi
Bao giờ xuống tỷ ơi :3cool_adore:

Con xịn nhất thầy bốc được zồi còn đâu, còn lại toàn hàng vớ vẩn thôi, ủn anh Long Lợn hộ em đi... chân tình... :2cool_after_boom:

con ghẻ tầm thường mới vượt mệnh ấy hả? tôi nà tôi thấy xấu hổ khi so tốc độ với thần tượng bán merc của a @tungneu gth :3cool_adore:

sáng a blue nhắc roài, ko chia sẻ rỗng tuếch và tỏ ra nguy hiểm kiểu này nhá nhá :24:
nói chứ cho 3 chữ cái koi :1cool_dribble:

khi nào thấy đủ thấy sợ thì chậy. Khi chậy thì ko nhìn lá rơi sau lưng
hôm qua thầy chứng dễ bẩu ròi: nở mới break ae đã kiu chùn chưn mỏi gối.

Long lợn để các anh tay to ủn đê... em đi tìm hàng sắp nổi tiếng thôi hà... hihi
Con cảng Vxx của anh chim_non là một ví rụ: Hàng hot một thời bị ghẻ lạnh vì... chủ tịch thật lòng với cổ đông... hây da da... về hỏi vợ xem bả tư vấn thế nào nào?

Cụ ấy ko chuyển sang ck & fx làm nghề chính đâu, chắc là ra làm riêng thôi... tướng quân ơi!
Có điều hay là: Cụ Bon về, chứng & sông đà lên ngôi... hai dòng này thuờng báo hiệu turning point. Như vậy, khả năng là phải cẩn thận củi lửa... kẻo trở tay không kịp... em đoán đại là vậy! :)
Hehe...
làm cái gì cũng làm hết rồi, chán rồi, giờ làm cái mình thích thôi :D
hóa ra mình là cầy tơ TP của Cào, haha...
sở trường của Bon là bắt đáy & dự target. hầu hết ko bỏ 1 cái đáy nào từ vụ Biển Đông đến giờ. Đợt mới nhất là bắt đáy cuối 2015 đến VNI đạt 58x ra hàng. Sau đó ko theo dõi dc TT nên ko vào lại khi VNI BO 58x, hụt sóng này mất ăn 4x points. Giờ có time rảnh chút ngó nghiêng ptich và theo dòng tiền đánh ngắn nên vào - cũng ra sớm thôi. :D

phương pháp , sở trường, system, cách nhìn, cách phân tích, cách chọn cổ, .... hoàn toàn khác nhau mà thành cùng 1 hệ cầy tơ cũng hay thiệt, nhỉ, hehe...:D
oạch, có tý logic nè Bon. Dùng sợi dây folow theo góc nhìn của Cào, chỉ là mình dự, Indi Sam già báo hiệu cơ hội zô ăn hàng vào Bon Bon báo hiệu điềm để chậy , hự hự :2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:

Back