68 & 86

ừa, thôi đừng look back người ơi.
đúng là mọi thứ nằm trong chữ duyên - phận....
cảm ơn Rai nhiều, chúc Rai mọi sự như ý nghen.
Mỗi người 1 lựa chọn. Và con đường đã - đang - sẽ đi, em xác định xong ngay từ khi mới bắt đầu. :1:
"Trách nhiệm" mà Bon nói đó, muốn thế nào là do mỗi người, nhưng chắc chắn không bó hẹp hay đo lường bằng Tài hay Danh.
@HOANGLINH : Em có nhiều suy nghĩ giống như bác.
Chắc 1 điều là VCer không chỉ mỗi dân TC, vì thế theo em, ta cứ việc là mình thôi :1:

Last edited:
Chị Cỏ & cụ Bon
Đừng diễn dịch cators của em như vậy nữa, thật lòng đấy nhe!
Khuyến nghị: Chỉ đọc & cười đùa thôi, không cười được thì cho qua luôn. Càng diễn dịch càng nhũn não... mà lại trớt quớt hết cả lên đấy ạ! :1:
Ps: Cứ lặp đi lặp lại cái khuyến nghị này hoài, chẳng lẽ em lại đưa nó vào chữ ký... haizzz da da...

Chị Cỏ & cụ Bon
Khuyến nghị: Chỉ đọc & cười đùa thôi, không cười được thì cho qua luôn. Càng diễn dịch càng nhũn não... mà lại trớt quớt hết cả lên đấy ạ! :1:
Ps: Cứ lặp đi lặp lại cái khuyến nghị này hoài, chẳng lẽ em lại đưa nó vào chữ ký... haizzz da da...
okie WH, mọi ng cũng phăng tơ gi cho vui thoai, ko sao đâu :D

Chị Cỏ & cụ Bon
oạch, hóa ra nghiêm túc
thế thoai không đùa nữa nha. tưởng chỉ tán nhảm cho qua chờ hết giờ.
Tks FYI

tuần sau sẽ là tuần test sức mạnh của cầu.
chúc cuối tuần thật vui !
Every time you come,he goes away.

THE BAGHOLDER BLUES - By Joe Granville
Winners and losers, gamblers and boozers, if you zig every time you should zag, if you follow the news or the obvious views, you get caught, baby, holding the bag.

Last edited:
Back