68 & 86

@Cdg
15 Công ty chứng khoán cung cấp gần 21.000 tỷ đồng cho vay margin ra thị trường

Trong khi FPTS, VCBS, BSC, MBKE “dậm chân tại chỗ” thì MBS, KIS là các công ty chứng khoán đã trỗi dậy mạnh mẽ trên bản đồ cạnh tranh về nguồn vốn cho ...

vay ký quỹ
Oil lăm le vọt đỉnh roài Thiết tướng quân... có khi lại có uất ức trend:1cool_look_down:

Oil lăm le vọt đỉnh roài Thiết tướng quân... có khi lại có uất ức trend:1cool_look_down:
ờ hờ chả sao, chả liên quan,
miễn cua cứ mọc chân đều nav ngày lãi mẹ đẻ lãi con là ok.
ai chán chơi thì trả dép thu tiền nghỉ khỏe
ái zà cặp đôi dép dặt dẹo: toàn thằng fân với tổ sư con c hó kia càng khiêu khích nhang giáo chủ mình càng vui :4:

Tựu chung năm nay hơi khác, nên hại não, giờ có thể âm iu như sau:
+ mẽo lâm bồn (bầu) : thành ra MM mẽo .ếch làm gì được hiiiiii
+ V cũng thế, đặc biệt năm nay thay máu, thành ra chưa biết thằng nào được cử minh chủ để mà chém gió up down (BV dạo nè thấy ít chém chắc chưa được giao nhiệm vụ)
+ Obama sắp qua, nói chung là phải dữ cái face
Tuy nhiên câu chiên margin cho thấy,,,trảo có thể đã mang ra, tuy nhiên đừng nghe tui nói ảnh hưởng your plan :24::24::24:

ái zà cặp đôi dép dặt dẹo: toàn thằng fân với tổ sư con c hó kia càng khiêu khích nhang giáo chủ mình càng vui :4:
hehe, 2 tên ý ko xi nhê gì mình bà mẹ bỉm sữa ợ; lo cho con bú đêyyy, nghiện chứng quá rồi:3cool_embarrassed:; thực sự thấy tiếc cho baby :2cool_sad:

hehe, 2 tên ý ko xi nhê gì mình bà mẹ bỉm sữa ợ; lo cho con bú đêyyy, nghiện chứng quá rồi:3cool_embarrassed:; thực sự thấy tiếc cho baby :2cool_sad:
mình quen giấc ngủ ít còn baby thì ngủ lăn lóc cả ngày gọi với cấu chân mãi cha chịu dậy ăn, với lại bên này thổ nhưỡng khô ráo nên người rất khỏe vại không muốn nằm ì trì trệ lú mề
:1:
PN Mỹ khó khăn nhất là chửa đẻ, đẻ ra rồi thì 1 baby có cả tá ng chăm sóc. Mẹ rãnh rỗi cực

Last edited:
Đang trong độ tuổi Vàng, nghỉ ngơi nhiều nó phí mất Bon ơi :4:
Nhiều khi cũng chán chán, vì cái món trứng chiên này phụ thuộc lớn vào tâm trạng người nấu bếp, thay đổi liên tục.
Pho lâu đờ cua thôi :21:
Bận rộn gì cũng thỉnh thoảng quét nhà, dọn vườn, đừng để mạng nhện giăng đầy Bon nhé :3:
hì, bếp nhà còn chưa có time động đậy nữa mà :D
chuc mứng Rai và ACE ăn đậm nhịp sóng này nhé. Bon lỡ rồi nên thôi :)

hì, bếp nhà còn chưa có time động đậy nữa mà :D
chuc mứng Rai và ACE ăn đậm nhịp sóng này nhé. Bon lỡ rồi nên thôi :)
Miễn động đậy là vui rồi, dù là việc này hay việc khác.
Sóng này không dễ ăn như điểm số, không khéo vẫn móm như thường :1:
Em đoán còn 1 tuần nữa cho cú nước rút (nếu có), nến tuần vừa qua có dấu hiệu xấu.
Chờ xuống ga thích hợp thôi./.

Em biết chả sao, chả liên quan rồi nhé :24:

Miễn động đậy là vui rồi, dù là việc này hay việc khác.
Sóng này không dễ ăn như điểm số, không khéo vẫn móm như thường :1:
Em đoán còn 1 tuần nữa cho cú nước rút (nếu có), nến tuần vừa qua có dấu hiệu xấu.
Chờ xuống ga thích hợp thôi./.
dạo này mình bận wa, ko ngó dc cả bảng cũng từ lâu rùi. ko còn biết mô tê gì nữa.
vẫn chỉ là đoán mò rằng sàn đang chạy demo phái sinh & T0, tiền vẫn chưa thấy tươi & tăng.
hi vọng giữ vol & value ổn định mức này lấy đà tăng lên thêm, lúc ấy confirm luôn cả trend lẫn cross test PS & T0.
lúc đó Bon sẽ tham gia mạnh. chắc cũng sắp xong rùi. tầm Aug & Sept 2016 sẽ vào
=> cái này là đoán mò qua some charts khi nhìn giá & vol thui. dạo này tai bịt ko nghe vo ve gì :D

Back