68 & 86

Vào viện sinh thường người ta hay quan tâm bác sĩ mổ, ít ai biết bác sĩ gây mê cũng cực kỳ quan trọng.
2 đứa trước mình đều sinh thường
bài tập yoga cũng có hỗ trợ rất nhiều, khi mình sang đây khám họ có bài tập 25 ngày giành cho PN sắp sinh có nhiều động tác mở hông giãn nở.... Cô hướng dẫn viên khá ngạc nhiên vì mình 4x mà đăng ký dinh thường, nên họ kiểm tra cách mình tập và thở khá kỹ rồi mới accept

bài tập yoga cũng có hỗ trợ rất nhiều, khi mình sang đây khám họ có bài tập 25 ngày giành cho PN sắp sinh có nhiều động tác mở hông giãn nở.... Cô hướng dẫn viên khá ngạc nhiên vì mình 4x mà đăng ký dinh thường, nên họ kiểm tra cách mình tập và thở khá kỹ rồi mới accept
Em sinh đứa đầu nhờ vả bác sĩ riêng từ lúc mang thai, sau đó trước khi đẻ còn dạo qua vài bác khác nữa xin tư vấn. 100% khuyên chọn đẻ không đau và sinh mổ.

Chúc chị mẹ tròn con vuông ạ :1cool_byebye:

nghỉ ngơi Rai ui. Cuối tuần vui nhé.
Đang trong độ tuổi Vàng, nghỉ ngơi nhiều nó phí mất Bon ơi :4:
Nhiều khi cũng chán chán, vì cái món trứng chiên này phụ thuộc lớn vào tâm trạng người nấu bếp, thay đổi liên tục.
Pho lâu đờ cua thôi :21:
Bận rộn gì cũng thỉnh thoảng quét nhà, dọn vườn, đừng để mạng nhện giăng đầy Bon nhé :3:

Back