68 & 86

@6886:khách vào nhà đông vui như ngày hội 8/3 mà chủ đâu không thấy?
Cho vài lời vàng ý ngoc.
Happy 8/3 .:3D_11:
thank anh HL !
@ Dear all: mấy rày em bận quá vì sếp đi công tác nên ở nhà mấy ACE tự quản nhau, ko có thời gian onl :D
VNI: Bon chưa thay đổi quan điểm, TT vẫn còn quanh quẩn 78-80, cứ qua vùng 75-85 bền vững thì chậm chân cũng dc. giờ già cả, suy nghĩ chậm lại, chân tay chậm chạp, nên cứ phải như bắp thì vào :D

mà hồi trc Tết chả ai ngờ VNI lên dc 78-80 nhỉ :)

chúc ACE thắng đậm.
em đi ngụ, phờ ng roài.
G9 all

thank anh HL !
@ Dear all: mấy rày em bận quá vì sếp đi công tác nên ở nhà mấy ACE tự quản nhau, ko có thời gian onl :D
VNI: Bon chưa thay đổi quan điểm, TT vẫn còn quanh quẩn 78-80, cứ qua vùng 75-85 bền vững thì chậm chân cũng dc. giờ già cả, suy nghĩ chậm lại, chân tay chậm chạp, nên cứ phải như bắp thì vào :D

chúc ACE thắng đậm.
em đi ngụ, phờ ng roài.
G9 all
@Phát Lộc c có vẻ phải làm việc nhiều nhỉ? Trong giờ hành chính thì bận không có thời gian onl, tranh thủ ngó chứng , ngoài giờ thì chơi fx. Sao không chọn đi theo cái mà mình đam mê và có khả năng nhất còn lại thì thư giãn, sống chậm lại 1 chút em ơi.

@Phát Lộc c có vẻ phải làm việc nhiều nhỉ? Trong giờ hành chính thì bận không có thời gian onl, tranh thủ ngó chứng , ngoài giờ thì chơi fx. Sao không chọn đi theo cái mà mình đam mê và có khả năng nhất còn lại thì thư giãn, sống chậm lại 1 chút em ơi.
vâng, cũng bận rộn chút chút, thời buổi khó khăn, có việc để bận là mừng rùi bác ạ. vả lại, tạm gác thú vui sang 1 bên, để làm điều cần làm trc :)
chúc bác nhiều niềm vui và an lành nhé.

thank anh HL !

chúc ACE thắng đậm.
em đi ngụ, phờ ng roài.
G9 all
Tks em.
8/3 mà ..phờ:(
...Quà muộn tặng 8/3 nè:
Ở đâu đó.
Ở đâu đó có một vườn cây nhỏ
Một ánh đèn thao thức với trời sao
Một nỗi niềm đau đáu phận ca dao
Và nỗi nhớ như ngọn đèn khêu tỏ
...
Ở đâu đó có vườn cây nhỏ
Có căn phòng nho nhỏ kề bên
Có nến hồng đêm đêm khêu tỏ
Có trời sao thao thức êm đềm
Ở đâu đó, người ơi…

http://vietnamnet.vn/vn/ban-doc-phap-luat/137126/o-dau-do.html
Chúc ngủ ngon.

Last edited:
vâng, cũng bận rộn chút chút, thời buổi khó khăn, có việc để bận là mừng rùi bác ạ. vả lại, tạm gác thú vui sang 1 bên, để làm điều cần làm trc :)
chúc bác nhiều niềm vui và an lành nhé.
Note:"
Đời sống thật ngắn ngủi,sao không sống cho đáng sống.Thay đổi mình đi,làm cái gì hoàn toàn mới đi.Để nhìn lại thấy rằng sự thay đổi đó là đúng,chặn đường đã đi là sai,sao phải cứ bám víu.
Một cái Khó nhất là ai cũng cho mình là đúng,để họ nhận thấy họ sai quả là khó."

Note:"
Đời sống thật ngắn ngủi,sao không sống cho đáng sống.Thay đổi mình đi,làm cái gì hoàn toàn mới đi.Để nhìn lại thấy rằng sự thay đổi đó là đúng,chặn đường đã đi là sai,sao phải cứ bám víu.
Một cái Khó nhất là ai cũng cho mình là đúng,để họ nhận thấy họ sai quả là khó."
Thay đổi rồi lại thấy mình đúng ạ anh cung thủ? Chỗ này hơi khó hiểu anh ơi? Nếu vậy, phải hiểu rằng Thay đổi là mãi mãi ạ anh?

Thay đổi rồi lại thấy mình đúng ạ anh cung thủ? Chỗ này hơi khó hiểu anh ơi? Nếu vậy, phải hiểu rằng Thay đổi là mãi mãi ạ anh?
Không thể luận cho bác hiểu được rùi,chỉ có người trong cuộc,người đã đi và đang đi trên chặn đường đó...và chợt tỉnh lại thì thấy đời sống quá ngắn ngủi,mới cảm thấy rằng sống là để yêu thương...như "Một mai qua cơn mê"ấy.
Ôi,những ngày như lá tháng như mây...
Thôi,
Đã mang lấy nghiệp vào thân
Cũng đừng trách lẫn trời gần trời xa
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Qua-Con-Me-Dam-Vinh-Hung/ZW6I77E0.html

Last edited:
Back