68 & 86

- Thôi anh, em can anh, đừng kéo em vào chỗ này...sát khí nhiều vô kể. Em chỉ thích chém gió ngoài kia thôi, chém xong, tự động cuốn đi, qua ngày lại quên sạch, mai lại chém như chưa từng chém...
- Em đang đi tìm thêm mấy vị sư phụ nữa, cho đủ 7 ông... tập cơ bản đã, xong rồi mới đi tìm Hồng Trưởng Lão học Giáng Long 18 chưởng...sau này chưởng ra Rồng, không chưởng ra gió nữa anh ơi!
- Maybe, nàng Sữa sẽ làm sư phụ (kiểu Cô Long) anh ạ! G9 theo GMT+7, anh Táo trade FX riết, không chừng chỉnh đồng hồ sang GMT -5 luôn nhoa !!! :19:
take care! hiiiiii
sơn động ni là của thầy sáu tám, tính thầy giờ cũng giống giống thích ở hang động :21::21::21:

Nhìn mãi vẫn chưa thấy chèo chính đâu, nhưng nhóm BCs lại rục rịch.
Thanh khoản vẫn ổn, thêm chút hope cho việc rướn lên vùng 575 lần nữa.
Gắng lên nào, trước khi các đội thi nhảy sạp mỏi chân :1:

[emoji28]
[emoji2]
Cám ơn đã nhắc nhở :D

Ảo không chơi với ai(lĩnh vực ck) nhưng thực thì cũng ko đến nỗi nào và rất cảnh giác với mấy ông chơi ck :1:
May mắn là quanh em không ai chơi Ck cả, và sợ Ck như sợ hủi :21:
:21: mấy ông hủi còn không chơi được với nhau:24:
chứng là công việc, chơi với nhau khác, có cơ hội thì làm ăn cùng mà, không thì thôi, thằng nào làm thằng ý chén... phân biệt cho khổ ra...

Hàng về đủ, sau mấy ngày bị trấn nước, tạm ngoi lên thở cái :1:
Từ thời điểm này, em không mua thêm nữa, chờ thời điểm thích hợp xuống tàu chung với Nâu...
Chỉ số có tăng, cũng mang nhiều rủi ro hơn là cơ hội.

Last edited:
@Bon:hôm trước anh có gởi em link về giá oil và dự báo của chuyên TA đó anh tin tưởng lắm,mà ko cung tiễn cũng thiếu quyết đoán nhỉ.
dạ, em có thấy. tk anh.
hồi oil lao về 4x, em có dự Oil sẽ phá thủng 4x lập đáy mới, vừa qua oil có giá 2x, em dự tiếp đây sẽ là vùng đáy của vài năm tới. sau vài năm nữa có đáy mới ko thì em chưa dòm :D

dạ, em có thấy. tk anh.
hồi oil lao về 4x, em có dự Oil sẽ phá thủng 4x lập đáy mới, vừa qua oil có giá 2x, em dự tiếp đây sẽ là vùng đáy của vài năm tới. sau vài năm nữa có đáy mới ko thì em chưa dòm :D
Plan của em cp oil sao?
Nhưng anh cũng chưa đánh giá được vụ ngày 3/2/2016 H. Kissinger có chuyến đi đến Moskva để đàm đạo với V. Putin,lúc đó là dịp Tết,sau đó giá oil rơi tạo đáy mới.Biết mình có tầm hiểu biết và IQ kém nên đứng ngoài,ko biết phải suy đoán thế nào...?
H. Kissinger có vai trò quan trọng, ông là một trong những tác giả của học thuyết petrodollar. Đằng sau H. Kissinger là thế giới tài chính khổng lồ, ko chỉ riêng của Mỹ.
Bây giờ nhìn lại,sau chuyến đi đó,giá oil có dấu hiệu tăng vững 33-36,anh đang kết nối lai các sự kiện...
Tủi vì IQ thấp...:1::1::1:

Last edited:
Plan của em cp oil sao?
Nhưng anh cũng chưa đánh giá được vụ ngày 3/2/2016 H. Kissinger có chuyến đi đến Moskva để đàm đạo với V. Putin,lúc đó là dịp Tết,sau đó giá oil rơi tạo đáy mới.Biết mình có tầm hiểu biết và IQ kém nên đứng ngoài,ko biết phải suy đoán thế nào...?
H. Kissinger có vai trò quan trọng, ông là một trong những tác giả của học thuyết petrodollar. Đằng sau H. Kissinger là thế giới tài chính khổng lồ, ko chỉ riêng của Mỹ.
Bây giờ nhìn lại,sau chuyến đi đó,giá oil có dấu hiệu tăng vững 33-36,anh đang kết nối lai các sự kiện...
Tủi vì IQ thấp...:1::1::1:
CP oil sẽ giao dịch tại VÙNG đáy 1 thời gian trung dài hạn (cụ thể xem pvd từ 40 đổ lại)
sau đó mới đi đâu dc thì đi, anh ạ

Back