68 & 86

Cho xin gởi chút sắc màu chính chị chính em,sáng tỏ cái duy ý chí của mình cmt trên:)
https://www.facebook.com/gaupvn/posts/10153853756809709
em đã thấy bác ấy chuẩn bị xong xuôi cho ....backstage & next generation rùi, nên đoán là sẽ về thui. và lại trc đó, bct sửa đổi 1 loạt policies làm rào cản sự trở lại. cho thấy, ranh giới đã phân chia rùi....

bàn theo tử bình cho cụ Táo bực thêm coi:
Đinh sửu: tức là thân sửu...mệnh mạnh và vững như con trâu, vì trâu thì là họ con bull >> tấn vững, công mạnh (sừng trâu), trâu chắc là cương thổ vững
Đinh: âm mạnh, tức là có sự hỗ trợ mạnh
....còn lại ..pó tay...có pro tử bình làm giúp ???
bàn theo tương học: thì cổ anh hơi bị nghẹo
chẹp.....thường nói diện tưóng của thừa tướng là diện khí quốc gia kỳ đó, xét ra quá đúng...anh bị thủ trưởng đè nghẹo cổ, giờ thêm lão tung đè thêm....may mà nghẹo cổ bên phải....>> tức là theo lý trí anh phải ngả về bên anh nào đó để có người đẩy cái cổ lên, phá cái lực của lão tung dog died
NGoài ra thì tướng khá tốt, hứa hẹn kỳ này xứ kia thịnh vượng, đời là thế...

bắt phong trần phải phong trần
cho vinh hoa mới có phần hoa vinh

làm có khi ...thường thui, nhưng kết quả lại ngon vì đại cuộc đã dọn sẵn: xứ kia đã có sách lược tái lạm xong hết ùi, tăng trưởng cao trở lại hiệp định ký ...hết
vậy sách lược là gì?
thì cứ giữ như thế, sách lược mới có thời gian phát huy, tăng trưởng phải lấy ổn định dài nâu làm chuẩn....đừng nghe mấy thằng Bờ Lum bớt phỉnh phờ 7%, chỉ lên lấy 6.5-6.7 là chuẩn, điều này hàm ý...đầu tư công nên chững lại dành sân cho tư nhân, hạ tầng không thể không tiếp tục....nhưng dùng nguồn ppp.
....
À đấy dễ rùi: đầu tư công giảm sẽ giảm áp lực...để :
+ bọn TN nó có thì trường, giảm cạnh tranh...để nó phát triển, ....thu thuế sẽ nhìu, bọn nè sẽ đủ lực để áp chế bọn FDI, nhà nước chuyển qua giai đoạn: thu hồi nguồn lực, tích lũy lương thảo....để cho kỳ chống khủng khoảng kế tiếp
+ Bội thu NS giảm
+ có nguồn lực cho chống khủng kế tiếp
còn cứ chăm chăm tăng đầu toi công....tốc độ trước mắt có thể cao, nhưng TN hông phát được, nguồn lực tung ra hết......xin hỏi lấy gì mà cứu, như đợt rùi....DN, Nh chết cả đống....nhưng chỉ cứu được bằng chính sách....rất là đau
việc a% quân cảnh chiếm trong candidate list có cho Thiết ca suy tưởng gì ko ?

Ví dụ như kỹ thuật bắt đáy thì thường dựa vào những điểm extreme vậy khi nào có điểm extreme và đã phải là điểm đó chưa thì đâu có sách nào dậy, chỉ là do cảm nhận của từng người anh thấy em và cung thủ dường như nhìn điểm này rất chính xác, hoặc là tại điểm đó risk đã giảm rất nhiều so với reward
N4M: bây giờ, mình đã bỏ qua tất cả các sách vở, media, news, Fa lẫn Ta (thuần túy) chỉ còn giữ lại mỗi cặp mắt :D
và chỉ nhìn 1 thứ: nến. ko thước kẻ, ko vạch ngang vạch dọc, ko % đo đạc nữa, ko giun ko dế.... duy nhất chỉ nến. với mình, Nến đã nói toàn bộ tâm tư tình cảm của ng tham gia. và mình chỉ cần biết thế thôi là đủ.
cái thứ 2 là nghe: ko nghe media, ko nghe tv, ko nghe chuyên gia, ko nghe ai cả trừ lòng mình. khi lòng mình run mình bắt đầu đo nến, khi lòng mình sợ mình ra tay và ngc lại.

N4M: bây giờ, mình đã bỏ qua tất cả các sách vở, media, news, Fa lẫn Ta (thuần túy) chỉ còn giữ lại mỗi cặp mắt :D
và chỉ nhìn 1 thứ: nến. ko thước kẻ, ko vạch ngang vạch dọc, ko % đo đạc nữa, ko giun ko dế.... duy nhất chỉ nến. với mình, Nến đã nói toàn bộ tâm tư tình cảm của ng tham gia. và mình chỉ cần biết thế thôi là đủ.
cái thứ 2 là nghe: ko nghe media, ko nghe tv, ko nghe chuyên gia, ko nghe ai cả trừ lòng mình. khi lòng mình run mình bắt đầu đo nến, khi lòng mình sợ mình ra tay và ngc lại.
Lạ quá! sao lại không sử dụng nến cùng volume nhỉ? Volume thể hiện tâm tình người chơi mà!:1:

việc a% quân cảnh chiếm trong candidate list có cho Thiết ca suy tưởng gì ko ?
khoảng 21/180~12%, theo tui là pình phường vì trong lúc chuyển giao. vài cụ sẽ đi làm CT, vài cụ sẽ về vườn vì X.
tóm lại có sự chuyển giao, nhưng tốt hay xấu thì chưa bít, do kỳ trước an ninh cũng không phải kết quả kém

khoảng 21/180~12%, theo tui là pình phường vì trong lúc chuyển giao. vài cụ sẽ đi làm CT, vài cụ sẽ về vườn vì X.
tóm lại có sự chuyển giao, nhưng tốt hay xấu thì chưa bít, do kỳ trước an ninh cũng không phải kết quả kém
thời 8y qua dc xem là kỹ trị
xu hướng đánh giá theo dự đoán nhân sự mới này thì có vẻ nghiêng về ....pháp trị
là trị trong or ngoài đây ?

thời 8y qua dc xem là kỹ trị
xu hướng đánh giá theo dự đoán nhân sự mới này thì có vẻ nghiêng về ....pháp trị
là trị trong or ngoài đây ?
Ông Tập Cận Bình, lãnh đạo tối cao hiện nay ở Trung Quốc, là kỹ sư hóa và làm việc nhiều năm trong các nhà máy, công trường, trước sang làm quan chức Đảng.

Vn có thời nào gọi là Kỹ trị??? họa chăng có vài cụ có bằng kte tức là quản trị

nhìn trung pháp trị là căn bản của quản lý XH, từ thời xưa bên tung, khi tần thủy hoàng ra đời. chứng tỏ pháp trị là huy hoàng nhất, các thể loại nhân trị, kỹ trị...chỉ ưu thế nhất thời điểm
Đề cao pháp quyền thì mới có bình đẳng, là tiền đề XH phát triển mạnh. giảm mâu thuẫn....Pháp là cái chung nhất, con người vốn có cá tính riêng, thiên vị riêng. do vậy làm vừa lòng a sẽ mất lòng b, đòi hỏi có cái pháp chung nhất. đấy gọi là "tự do trong ràng buộc" - Pro.Viên Minh. giống như các tế bào trong 1 cơn thể hiiiiiii

Back