Tin Tin

Nhục hơn con cá nục với em sam .

Nhưng cái sòng này vẫn chưa có gì hấp dẫn để mình quay lại.

Cái kiểu tt tăng do mấy voi kéo, còn kl chỉ tập trung 1 vài mã. ( flc, pvx, klf...) Lâu lâu một vài e có tin gì thì đú theo, quá nguy hiểm.

Tiếp tục ngồi ngoài ngắm ae trên tàu.

Sent from my iPad using Tapatalk
Bác chạy hết rồi à, căng nhỉ, cao thủ đầu mưng mủ lũ khũ kéo nhau ra hết hàng:106:
Chẳng nhẽ ko rướn qua được đỉnh để em chốt sao:102:

Bác chạy hết rồi à, căng nhỉ, cao thủ đầu mưng mủ lũ khũ kéo nhau ra hết hàng:106:
Chẳng nhẽ ko rướn qua được đỉnh để em chốt sao:102:
Vni thì đang trên đỉnh cao vời vợi. Vậy mà nhà cửa mình vắng tanh.

May có siêu nhân ghe thăm nhà, cho đỡ quạnh cô quạnh.

Nói túm lại có vượt đỉnh hay ko e không biết, nhưng đoạn này giống ngọn mía rồi.

Ăn thì nhạt toẹt, mà ngồi lên thì sợ té đau.

Bỏ thời gian đi ăn nhậu cho lành. :)

Chuyện hôm qua, là chuyện ngày xưa.

Vừa vào Hxx20%, tiếp tục câu Sxx 15%

Xong phiên gd, mỗi em được 1 line.

TT hôm nay gd cũng khá ổn. Ngày mai nhiều khả năng sắc xanh lại bao phủ tt.

Bên f319 xuất hiện 1 nick Dao.

Nhận định tt rất hay, nhưng tuy văn từ có đổi, nhưng lại khiến nhớ đế đại tướng ngày nào.

Không biết còn mấy bác nhớ về đại tướng ngày nào ko nhỉ?

Đây là bài viết của Dao cư sỹ :)

" Cái Cổng là chốn đi về
Là nơi rời bước kiếm tìm phồn vinh

VNI 600 giờ như một cánh Cổng, nhiều thí chủ lưu luyến mong về và cũng muốn cất bước ra đi
Liệu có bao nhiêu thí chủ muốn bước qua Cổng???
Tiểu tăng lần nữa khẳng định, chúng ta đang trong một ĐẠI SÓNG
Khi mà các thông tin vĩ mô hỗ trợ một cách tích cực lãi suất cho thấp dần và có dấu hiệu chạm đáy, NDTNN đã tìm được khe hẹp bên cánh Cổng để mua các cổ phiếu full - room thông qua ETFs nội,
Với biến động thế giới gần đây, thì sẽ có thêm dòng tiền từ nước Nga tiếp cận VN sau khoảng 1-2 tuần nữa và điểm đến sẽ là các doanh nghiệp về hạ tầng, VLXD, thủy điện,...
Chia sẻ thêm với các thí chủ về 1 số thông tin và cùng chờ đợi phiên giao dịch đạt 3.000 tỷ vào thứ 5 tuần này
Chúc các thí chủ an lạc và bình tâm kiên định, tích lũy danh mục khi VNI giảm về vùng 595 - 598"

Giờ mới đọc cái này, từ 22/7 mà ngỡ như ngày hôm qua

Xong phiên gd, mỗi em được 1 line.

TT hôm nay gd cũng khá ổn. Ngày mai nhiều khả năng sắc xanh lại bao phủ tt.

Hôm nay hnxindex vượt đỉnh ( lúc nãy hỏi bên kia vụ tt hôm nay có gì đặc biệt đó), vni làm nến xanh kết thúc đợt điều chỉnh.

Kiểu này lại có ăn rồi. S99 hôm qua mua , hôm nay dc 10%, scr sáng nay cũng ok( đồ db bỏ đi vẫn ngon chán).Mỗi hhs yếu sinh lý vãi.

Hôm nay hnxindex vượt đỉnh ( lúc nãy hỏi bên kia vụ tt hôm nay có gì đặc biệt đó), vni làm nến xanh kết thúc đợt điều chỉnh.

Kiểu này lại có ăn rồi. S99 hôm qua mua , hôm nay dc 10%, scr sáng nay cũng ok( đồ db bỏ đi vẫn ngon chán).Mỗi hhs yếu sinh lý vãi.

Vậy là TT đang vận hành như a mong muốn ... e hóng tiếp vậy :D

lần nào vào nhìn cái avata của bác e cũng rùng mình :emoticon-00184-tmi:
Chúc mừng bác, nhiều người nhìn vào mãi mà không cảm giác gì. :d

Thực ra đánh trứng lâu ngày em thấy việc chọn trứng không khác là mấy chuyện chọn mấy em chân dài.

Ví như việc các bác vào karaoke buổi sớm ( tt bắt đầu 1 chu kỳ), quán vắng đìu hiu. Nhưng đào thao hồ lựa, lẽ di nhiên ai cũng chọn em trẻ đẹp ( toàn BCs).

Sau đó khách đông dần, e trẻ đẹp mấy bác vào trước ngồi hết, thôi thì kiếm mấy em thường hơn.(mid)

Và khi muộn hơn , thôi thì có ai ngồi chung là vui rồi.( hàng pns cũng ngon chán). Nhưng được cái những em vào sau biết thân phận mình, lẽ dĩ nhiên cũng vì muốn níu kéo khách để sau có cửa đi tài đầu, nên đôi khi lại ngon.

Lẽ dĩ nhiên, mở quán phải có hot girl để câu khách. Ở đây em nhấn mạnh là hot girl chứ không phải là hoa khôi để tránh hiểu nhầm. Hoa khôi thì phải đẹp , nhưng hot girl (hg)thì không cần thiết, chỉ cần nhìn vừa mắt là được. Để vd cho sinh động thì đợt trước có ' Bà Tưng' nổi đình nổi đám, ck mình có FLC. Tuy không đẹp nhưng các anh ai cũng phải đứng nhìn.

Hôm nay vui 1 tý về tt chung và quán karaoke the đã. Hôm nào có cảm hứng e viết tiếp việc khi nào thấy em nó thổn thức.

Last edited by a moderator:
Gớm em đang sửa bài, bác số dài với bác sao hôm đã tks rồi. Hay mấy bác đọc trước bản phác thảo.

Chúc mừng bác, nhiều người nhìn vào mãi mà không cảm giác gì. :d

Thực ra đánh trứng lâu ngày em thấy việc chọn trứng không khác là mấy chuyện chọn mấy em chân dài.

Ví như việc các bác vào karaoke buổi sớm ( tt bắt đầu 1 chu kỳ), quán vắng đìu hiu. Nhưng đào thao hồ lựa, lẽ di nhiên ai cũng chọn em trẻ đẹp ( toàn BCs).

Sau đó khách đông dần, e trẻ đẹp mấy bác vào trước ngồi hết, thôi thì kiếm mấy em thường hơn.(mid)

Và khi muộn hơn , thôi thì có ai ngồi chung là vui rồi.( hàng pns cũng ngon chán). Nhưng được cái những em vào sau biết thân phận mình, lẽ dĩ nhiên cũng vì muốn níu kéo khách để sau có cửa đi tài đầu, nên đôi khi lại ngon.

Lẽ dĩ nhiên, mở quán phải có hot girl để câu khách. Ở đây em nhấn mạnh là hot girl chứ không phải là hoa khôi để tránh hiểu nhầm. Hoa khôi thì phải đẹp , nhưng hot girl (hg)thì không cần thiết, chỉ cần nhìn vừa mắt là được. Để vd cho sinh động thì đợt trước có ' Bà Tưng' nổi đình nổi đám, ck mình có FLC. Tuy không đẹp nhưng các anh ai cũng phải đứng nhìn.

Hôm nay vui 1 tý về tt chung và quán karaoke the đã. Hôm nào có cảm hứng e viết tiếp việc khi nào thấy em nó thổn thức.
Này thì kara
http://6giosang.com/tin-shock/canh-truy-lac-o-karaoke-8220tuoi-mat8221-bac-lieu-1085042.html
Hát ko là ko đủ, tt cứ thích là nhích nay

Sáng treo 80% giở khớp 45% roi, nhiều khả năng ko khớp tiếp.

Back