Tin Tin

Bác nhảy nhót giỏi thật. Em không biết nhảy nên cứ ngồi im trên tàu, khì khì.
Ngược lại bác ơi, ngồi im mới là bản lĩnh.

Em bị yếu nên lâu lâu phải ra cả, sau đó vào lại.:(

Sent from my iPad using Tapatalk

Ngược lại bác ơi, ngồi im mới là bản lĩnh.

Em bị yếu nên lâu lâu phải ra cả, sau đó vào lại.:(

Làm thế mất sức nhỉ, nhưng được cái sướng nhiều lần:4:

Hàng đã về đế tk, trừ phí gd thì hiện tại đang hoà vốn.

Không được như mong đợi lúc mua, nhưng quá tốt cho một khởi đầu.

Bên f319 xuất hiện 1 nick Dao.

Nhận định tt rất hay, nhưng tuy văn từ có đổi, nhưng lại khiến nhớ đế đại tướng ngày nào.

Không biết còn mấy bác nhớ về đại tướng ngày nào ko nhỉ?

Đây là bài viết của Dao cư sỹ :)

" Cái Cổng là chốn đi về
Là nơi rời bước kiếm tìm phồn vinh

VNI 600 giờ như một cánh Cổng, nhiều thí chủ lưu luyến mong về và cũng muốn cất bước ra đi
Liệu có bao nhiêu thí chủ muốn bước qua Cổng???
Tiểu tăng lần nữa khẳng định, chúng ta đang trong một ĐẠI SÓNG
Khi mà các thông tin vĩ mô hỗ trợ một cách tích cực lãi suất cho thấp dần và có dấu hiệu chạm đáy, NDTNN đã tìm được khe hẹp bên cánh Cổng để mua các cổ phiếu full - room thông qua ETFs nội,
Với biến động thế giới gần đây, thì sẽ có thêm dòng tiền từ nước Nga tiếp cận VN sau khoảng 1-2 tuần nữa và điểm đến sẽ là các doanh nghiệp về hạ tầng, VLXD, thủy điện,...
Chia sẻ thêm với các thí chủ về 1 số thông tin và cùng chờ đợi phiên giao dịch đạt 3.000 tỷ vào thứ 5 tuần này
Chúc các thí chủ an lạc và bình tâm kiên định, tích lũy danh mục khi VNI giảm về vùng 595 - 598"

...
Tiểu tăng lần nữa khẳng định, chúng ta đang trong một ĐẠI SÓNG
Khi mà các thông tin vĩ mô hỗ trợ một cách tích cực lãi suất cho thấp dần và có dấu hiệu chạm đáy, NDTNN đã tìm được khe hẹp bên cánh Cổng để mua các cổ phiếu full - room thông qua ETFs nội,
Với biến động thế giới gần đây, thì sẽ có thêm dòng tiền từ nước Nga tiếp cận VN sau khoảng 1-2 tuần nữa và điểm đến sẽ là các doanh nghiệp về hạ tầng, VLXD, thủy điện,...
Chia sẻ thêm với các thí chủ về 1 số thông tin và cùng chờ đợi phiên giao dịch đạt 3.000 tỷ vào thứ 5 tuần này
...

Nhớ chứ :)

Vị tướng mà lúc nào cũng hẹn gặp anh em trên cao nguyên lộng gió phải không bác Uyendi
Đúng rồi bác, tuy thân phận thay đổi nhưng thấy có gì đó hao hao giống:)

Làm cách nào đạt được 3K tỷ mong đợi của đại tướng nhỉ ?

Em ko biết sự tích vị tướng này, để gú gồ thử lai lịch xem sao. Thks anh
Đây là một trong những vị tướng của VC. Bác có search cả tháng cũng không ra tích " Cao nguyên lộng gió " đâu.

Nhục hơn con cá nục với em sam .

Nhưng cái sòng này vẫn chưa có gì hấp dẫn để mình quay lại.

Cái kiểu tt tăng do mấy voi kéo, còn kl chỉ tập trung 1 vài mã. ( flc, pvx, klf...) Lâu lâu một vài e có tin gì thì đú theo, quá nguy hiểm.

Tiếp tục ngồi ngoài ngắm ae trên tàu.

Back