Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Các anh chị cho hỏi có thằng cu em nó nợ mình hơn chục triệu hơn 1 năm rồi, tại mình bảo nó bao giờ dư dả thì trả cũng được mà bây giờ thấy F319 đang PR công ty do nó làm CTHĐQT là siêu cổ phiếu. Vậy em có nên đòi tiền không ạ?
Đòi nhé, mượn là mượn, xin là xin, không lằng nhằng khái niệm.
Thấy anh @becks2367 đòi em 2usd hoài không.

Anh @chim_non :C32 thế nào anh?Em đang muốn chuyển mua Đô La Mỹ-đang xuống rẻ phòng thủ cho những ngày Tết và sau Tết.
Cũng biết là C32 đang tích luỹ,nhưng nhìn chung TT có vẻ yếu,nếu như sau Tết Thế Giới có biến thì ...
C32 đang tích lũy sideway nhưng khá yếu (có lẽ do CP bây giờ tản mát quá, không có minh chủ nên vận động tự nhiên), vẫn chưa thoát đao chen. Phải thoát khỏi cái hộp và fill gap ở trên mới phi được, bằng không thì còn loăng quăng trong hộp lâu.

C32 đang tích lũy sideway nhưng khá yếu (có lẽ do CP bây giờ tản mát quá, không có minh chủ nên vận động tự nhiên), vẫn chưa thoát đao chen. Phải thoát khỏi cái hộp và fill gap ở trên mới phi được, bằng không thì còn loăng quăng trong hộp lâu.
View attachment 4248
Tks anh.
Game này,giống chơi trò "ai kiên nhẫn hơn"là ng đó thắng.

Các anh chị cho hỏi có thằng cu em nó nợ mình hơn chục triệu hơn 1 năm rồi, tại mình bảo nó bao giờ dư dả thì trả cũng được mà bây giờ thấy F319 đang PR công ty do nó làm CTHĐQT là siêu cổ phiếu. Vậy em có nên đòi tiền không ạ?

đòi đi, kinh nhỉ có chục triệu mà siêu chủ tịch o trả

à mà có khi nó quên...

Anh @chim_non :C32 thế nào anh?Em đang muốn chuyển mua Đô La Mỹ-đang xuống rẻ phòng thủ cho những ngày Tết và sau Tết.
Cũng biết là C32 đang tích luỹ,nhưng nhìn chung TT có vẻ yếu,nếu như sau Tết Thế Giới có biến thì ...
Lại là một thời điểm không thuận lợi để đưa ra câu hỏi về C32 & USD... Không biết là con nào sẽ tèo?
Riêng em, thì em nghĩ USD sẽ tèo anh cung thủ ạ! :1:

View attachment 4248
đẹp nhỉ

Lại là một thời điểm không thuận lợi để đưa ra câu hỏi về C32 & USD... Không biết là con nào sẽ tèo?
Riêng em, thì em nghĩ USD sẽ tèo anh cung thủ ạ! :1:
1/Anh chỉ lo CK về thời gian nghỉ Tết và sau Tết,nhưng vẫn ko sao,vẫn kiên nhẫn để có lãi cho deal C32.
2/USD:anh chỉ nói trong nước,chứ ko FX...Anh đoán sau Tết sẽ phá giá VNĐ
Nhìn rõ hơn,nhập siêu từ TQ/tháng 2x tỷ Đô,nếu TQ có biến và kho Ngoại tệ U đang cạn dần-kênh này chỉ có biến là ...tỉ giá VNĐ/U ko biết chạy tới đâu?và lúc đó chỉ có mệnh lệnh hành chính là "hốt,nhốt.."nếu gd Usd!

Chị gái em cho chị bạn vay 1000USD 10 năm rồi, Chị em cũng quên rồi thấy hôm qua gọi điện bảo trả, chị em bảo là coi như nhận rồi ko cần phải trả nữa, nhưng người ta bảo là luôn suy nghĩ về món nợ nên ko trả ko được, Nhiều người ko phải là ko muốn trả mà họ chưa có điều kiện thôi, nên nếu họ chưa có điều kiện thì ko đòi coi như làm phúc, còn thực sự họ có mà ko muốn trả thì đòi.:1:

Status
Not open for further replies.
Back