Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
chịu anh ơi, code như thế thì tây nó cũng chịu...

MBB có khi ngon hơn các anh ạ... thằng này năm nào cổ tức cũng mạnh tay...
Thằng này cháu chú Vịt Teo, nên dân tình chán ngán anh ợ...
Theo em, nếu mà bet Bank thì bet tất vào con Vịt Có Bầu... Nó là số 1 không cần bàn cãi, khuyết điểm của nó là giá hơi cao tẹo thôi (không có MoS nhưng mà năm sau nó lãi to... bù vào vậy).
Mà em lại míu có Bank, thế mới dại...

Các anh chị cho hỏi có thằng cu em nó nợ mình hơn chục triệu hơn 1 năm rồi, tại mình bảo nó bao giờ dư dả thì trả cũng được mà bây giờ thấy F319 đang PR công ty do nó làm CTHĐQT là siêu cổ phiếu. Vậy em có nên đòi tiền không ạ?

Các anh chị cho hỏi có thằng cu em nó nợ mình hơn chục triệu hơn 1 năm rồi, tại mình bảo nó bao giờ dư dả thì trả cũng được mà bây giờ thấy F319 đang PR công ty do nó làm CTHĐQT là siêu cổ phiếu. Vậy em có nên đòi tiền không ạ?
Thôi, nhà có điều kiện thì giúp đỡ nó 1 tí, đòi làm gì. Cực chẳng đã nó mới phải PR công ty là siêu cp. Nếu siêu CP thực thì nó đã trả từ lâu rồi :5cool_big_smile:

Anh @chim_non :C32 thế nào anh?Em đang muốn chuyển mua Đô La Mỹ-đang xuống rẻ phòng thủ cho những ngày Tết và sau Tết.
Cũng biết là C32 đang tích luỹ,nhưng nhìn chung TT có vẻ yếu,nếu như sau Tết Thế Giới có biến thì ...

Hihi,của cho là của gởi,
Đừng đòi chị,hãy để cho ngta nợ chút ân tình.:D

Status
Not open for further replies.
Back