Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Chân tềnh... Năm nay chỉ có 3 chữ đó thôi, bao giờ dưới 39 thì chuyển mã... Risk độ 10%, Profit thì vô chừng... :1smiley_vn24:
Năm nay ai thân quen mà hỏi, thì cũng pím 3 chữ đó... :18:
Thích thật đấy, mình chưa thấy có cổ nào là ngon nhất cả, cứ thấy được cái A thì mất cái B, hay kém cái C... Vậy nên không dám tất tay bao giờ.

:105: đệch thế thì phải theo dõi chặt mới đc.
P/s: Bói hộ em mua ttb có ăn ko ợ.
Thôi, míu bói cho sp nữa... Mệnh 3 con bói míu thiêng... hu hu
Đang tiếc đây, giá như nghe chị tay to, đừng all in, dàn trải ra như thường lệ thì... hôm nay nhảy tưng tưng con mợ noá rồi... đang đắng, đừng chọt đn nữa. :17:

Thôi, míu bói cho sp nữa... Mệnh 3 con bói míu thiêng... hu hu
Đang tiếc đây, giá như nghe chị tay to, đừng all in, dàn trải ra như thường lệ thì... hôm nay nhảy tưng tưng con mợ noá rồi... đang đắng, đừng chọt đn nữa. :17:
:17::18::18::19::19::19:
Ơ mà quay đi quay lại gần hết hạn bói rồi nhỉ.
Tính ra đen thật còn gì :( tài khoản tăng có bao nhiêu đâu :102:.

:17::18::18::19::19::19:
Ơ mà quay đi quay lại gần hết hạn bói rồi nhỉ.
Tính ra đen thật còn gì :( tài khoản tăng có bao nhiêu đâu :102:.
Thật à... hay lại động viên an ủi đới???
đang có hứng thú bói Tình duyên, hôn nhân... Có ý định gì chửa, để đn xem thử một nhát... :10:
Cái môn này như xì ke ấy, bỏ chích chuyển sang hít roài... hu hu

1/Anh chỉ lo CK về thời gian nghỉ Tết và sau Tết,nhưng vẫn ko sao,vẫn kiên nhẫn để có lãi cho deal C32.
2/USD:anh chỉ nói trong nước,chứ ko FX...Anh đoán sau Tết sẽ phá giá VNĐ
Nhìn rõ hơn,nhập siêu từ TQ/tháng 2x tỷ Đô,nếu TQ có biến và kho Ngoại tệ U đang cạn dần-kênh này chỉ có biến là ...tỉ giá VNĐ/U ko biết chạy tới đâu?và lúc đó chỉ có mệnh lệnh hành chính là "hốt,nhốt.."nếu gd Usd!
nếu view của bác là chứng ko còn triển vọng sáng thì ếch hẳn là sự lựa chọn tốt để bảo vệ thành quả lao động. cá nhân em cho rằng ếch sẽ còn tăng tiếp vì Mẽo đang đi vào ổn định và phát triển còn anh Trump chịu trách nhiệm khuấy đảo cho mấy tay kia down trend chơi.

Status
Not open for further replies.
Back