Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
1/Anh chỉ lo CK về thời gian nghỉ Tết và sau Tết,nhưng vẫn ko sao,vẫn kiên nhẫn để có lãi cho deal C32.
2/USD:anh chỉ nói trong nước,chứ ko FX...Anh đoán sau Tết sẽ phá giá VNĐ
Nhìn rõ hơn,nhập siêu từ TQ/tháng 2x tỷ Đô,nếu TQ có biến và kho Ngoại tệ U đang cạn dần-kênh này chỉ có biến là ...tỉ giá VNĐ/U ko biết chạy tới đâu?và lúc đó chỉ có mệnh lệnh hành chính là "hốt,nhốt.."nếu gd Usd!
Nhìn vào cái Trade of Balance của VN, xem thêm cái Dự trữ ngoại hối của NHNN nữa... em nghĩ chưa phải lúc để VND mất giá mạnh. Khi nào Trade of Balance âm 1tỷ $, và DTNH nhỏ hơn 15 tỷ$ trở lên mới tính chuyện VND banh xác như giai đoạn 2009 - 2011... Hiện tại, ToB âm chưa tới 1tỷ$, DTNH đang gần 29tỷ $... Em e nhảy vào $ thì chôn vốn mà thôi... :1:

Nhìn vào cái Trade of Balance của VN, xem thêm cái Dự trữ ngoại hối của NHNN nữa... em nghĩ chưa phải lúc để VND mất giá mạnh. Khi nào Trade of Balance âm 1tỷ $, và DTNH nhỏ hơn 15 tỷ$ trở lên mới tính chuyện VND banh xác như giai đoạn 2009 - 2011... Hiện tại, ToB âm chưa tới 1tỷ$, DTNH đang gần 29tỷ $... Em e nhảy vào $ thì chôn vốn mà thôi... :1:
Từ khi chị biết kiếm tiền đến giờ là hơn 20 năm, USD là 1 kênh đầu tư kém cỏi nhất mà không hiểu sao mọi người cứ để nỗi lo sợ vô cớ cho phối rồi ném tiền vào đó nhỉ?

:1:
Một ngày nào đó bạn sẽ cảm ơn"chôn vốn":) và bạn sẽ được mua cp và TS rẻ hơn hiện tại 30%.
P/S:Có thể giữ Yên thay U,và một thời gian nữa sẽ giữ GBP.

:1:
Một ngày nào đó bạn sẽ cảm ơn"chôn vốn":) và bạn sẽ được mua cp và TS rẻ hơn hiện tại 30%.
Dạ, thấy anh nói thế em cũng tập vuốt theo Quẻ thôi, dựa trên tinh thần của Quẻ mà vuốt... chứ thật ra em cũng không biết gì.
Bây giờ em đang tiếc, sao không tất tay vào con Vịt bầu mà lại đu theo con Nợn xề... Chôn vốn mất rồi anh ơi :rss_small:

Từ khi chị biết kiếm tiền đến giờ là hơn 20 năm, USD là 1 kênh đầu tư kém cỏi nhất mà không hiểu sao mọi người cứ để nỗi lo sợ vô cớ cho phối rồi ném tiền vào đó nhỉ?
Tuỳ thời điểm và chu kỳ Kte,
Ko dùng qđiểm ôm dài hạn như chị.Chỉ là hiệu quả sử dụng vốn.
Còn quan điểm 20 năm trc bây giờ nên vứt bỏ,thế cuộc đã sang trang rồi.

Chả làm gì cả, chỉ tập trung vào mỗi mục tiêu của mình. Hiện đã mở 1 TK 200 triệu để thử nghiệm style tung xu hoặc thích là nhích thôi :24:
Đơn giản vậy tốt không, múc chứng, kiếm tiền cần phức tạp chi rứa. Cứ giảm thì múc, tăng thì bán, năm kiếm 2,3 trăm phần trăm mặc kệ đời, hehe.

Chả làm gì cả, chỉ tập trung vào mỗi mục tiêu của mình. Hiện đã mở 1 TK 200 triệu để thử nghiệm style tung xu hoặc thích là nhích thôi :24:
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi chị ơi... đỉnh cao là người quyết định dựa trên cảm xúc, vực thẳm cũng là dựa trên cảm xúc mà quyết định... Khác nhau ở chỗ, Mệnh thằng nào ngon hơn mà thôi... :24:

Status
Not open for further replies.
Back