Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
không thấy bác nào để ý mấy e CK hết nhỉ, e thấy TT 1 phiên cứ mấy K tỷ thế này thì mấy tg` mạnh về mảng MG như ssi,hcm,vnd... quý 3 này chắc cũng sẽ rất tốt

Dòng P đánh quá phủ. Cứ Xanh đỏ liên tục làm e chóng cả mặt. Cứ 1 hôm Tây lại bán PVC 100K, chẳng mấy chốc mà hết hàng. PVS thì chờ hết tuần này là rõ thôi.E giờ hàng kha khá còn 1 cơ số chờ thứ 6 hoăc sang tuần tham chiến PVS là xong.Năm nay chơi dòng P chủ lực.

Last edited by a moderator:
Hôm nay có một điểm rất sáng, đó là các cụ kinh nghiệm đầy mình xuống ga ngồi uống nước, kéo đàn Violon. Vì thế, VNI có cơ hội vượt 650 lắm lắm luôn roài, nhưng mà trước khi vượt 650 thì em ý sẽ làm gì nhỉ? Hồi hộp chờ đợi :D

Phải rũ hết cái hội này thị trường mới có cơ lên được cụ nhỉ :), thay máu triệt để đê :D

Phải rũ hết cái hội này thị trường mới có cơ lên được cụ nhỉ :), thay máu triệt để đê :D
Cụ Chim xem có phải các anh ấy kéo - xả không để em còn biết đường đi tiền , thanks cụ:39:

Cụ Chim xem có phải các anh ấy kéo - xả không để em còn biết đường đi tiền , thanks cụ:39:

Tiền nó quay cụ ơi. Thằng cần xả vẫn xả, thằng sẽ lên vẫn lên.
Nhưng thị trường chung yếu đi rồi, và nhịp điệu bây giờ nó hơi gấp, nên rất dễ bị ... kẹp chân nếu không khéo.

Tiền nó quay cụ ơi. Thằng cần xả vẫn xả, thằng sẽ lên vẫn lên.
Nhưng thị trường chung yếu đi rồi, và nhịp điệu bây giờ nó hơi gấp, nên rất dễ bị ... kẹp chân nếu không khéo.
Thanks cụ, vậy thì em cho xèng vào thằng có vẻ vẫn lên vậy:1:

Các anh chuẩn bị xem dòng BDS khởi động ... mệnh giá thấp với kì vọng cao :D

Chiều nay GAS lại có 124 :D
Có lẽ lúc này nên thư giãn đầu óc để đón nhận tín hiệu từ thị trường, không nên ép Market chạy theo ý mình là hay nhất.Tuy nhiên, đang Full cổ thì khó có thể thư giãn được cụ nhỉ :)

Chúc mừng bác. Nó mà có MG là em mua cách đây 2 hôm rồi. Nhìn Eps mê quá. Mời các bác nghiên cứu thêm "Thực Phẩm Sao Ta" hoặc siu nhơn Điện Quang, hàng đánh dài tốt.

Hôm trước có nhắc đến FMC DQC mà chắc ít bác để ý.

Status
Not open for further replies.
Back