Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Một ngày nguy hiểm bởi có quá nhiều cổ phiếu đang bullish tạo morning star
Ý bác pickMan là evening star ?. Hôm nay cuối h PVS bị đạp xuống giá thấp nên hơi xâu xấu,
evening, mà gọi kiểu gì cũng được tuốt. Tóm lại là xuất hiện nến xấu trên rất nhiều cp. Nhưng xấu nhất là cái thằng dở hơi VN-Index 4 cây nến liên tục ko cover được cây nến đỏ dài, hôm nay lại còn dở quẻ close đỏ. Giờ mà nó nằm ườn ra giảm giá mạnh là thành ngay quả zigzag down, rủi ro hiện tại khá lớn.

Sorry bác PickMan nhá, em trụ được gần đến phiên ATC thì không chịu nổi nhiệt nữa phải nôn ra hết rồi, ặc ặc các bác lắc kinh quá em say quá, PVC em ra dưới giá trần 1 line, PVS em out ở 45.6. Thôi em đợi làm lại vòng sau. :43:
Khoe tài Bán hàng trá hình :31::21:

p/s: Nể e quá ( Y) việc bảo vệ tài sản thành quả kiếm được là ưu tiên số 1 khi bọt biển + cá chết nổi lên, còn các câu chuyện abc thì cứ tà tà tính sau.

Last edited by a moderator:
Ý bác pickMan là evening star ?. Hôm nay cuối h PVS bị đạp xuống giá thấp nên hơi xâu xấu,
Đúng roài, nhầm mất. Phải là Evening Star, mà Evening mới chán chứ. Sau Everning là bóng tối. Sau cái doji star mà là cây nến đỏ là tệ lắm. PVS làm cái " bắn sao " cũng ý nghĩa tương tự .. :104:

Status
Not open for further replies.
Back