Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có cảm giác dòng tiền lớn đang rút ra rất khéo từ HNX, tránh sự hứng khởi cao độ
Thị trường giảm rất nhẹ nhàng (bỏ qua điểm số) không có sự hỗn loạn. Ai có hứng vẫn mua, ai lãi nhiều cứ bán.
Em cũng đang kẹp 15% cùng anh em. Không buồn cũng chẳng vui khi thị trường đỏ choét. Giờ là lúc đi tìm hàng ngon giá bèo để chơi ván mới

Bạn phải đủ bản lĩnh và dày dạn kinh nghiệm trận mạc mới có khả năng giữ trận không vỡ. Vì vậy mà để đứng tấn được không đơn giản như lời nói gió bay.

Mới đó mà đã 5 năm, kể từ ngày đầu em vào Vietcurrency.com-Vietcurrency.vn hóng hớt. Học hỏi cũng được nhiều và cũng được quen biết nhiều người rất hay. Nhưng em thì chưa đóng góp gì được cho diễn đàn, ngoại trừ phím 2 con SHB-HBB đầu năm 2012.. Cảm thấy áy náy nhiều lắm.

Last edited by a moderator:
Mới đó mà đã 5 năm, kể từ ngày đầu em vào Vietcurrency.com-Vietcurrency.vn hóng hớt. Học hỏi cũng được nhiều và cũng được quen biết nhiều người rất hay. Nhưng em thì chưa đóng góp gì được cho diễn đàn, ngoại trừ phím 2 con SHB-HBB đầu năm 2012.. Cảm thấy ấy náy nhiều lắm.
Vậy giờ bác pín con gì?

Sent from my iPad using Tapatalk

Có cảm giác dòng tiền lớn đang rút ra rất khéo từ HNX, tránh sự hứng khởi cao độ
Thị trường giảm rất nhẹ nhàng (bỏ qua điểm số) không có sự hỗn loạn. Ai có hứng vẫn mua, ai lãi nhiều cứ bán.
Em cũng đang kẹp 15% cùng anh em. Không buồn cũng chẳng vui khi thị trường đỏ choét. Giờ là lúc đi tìm hàng ngon giá bèo để chơi ván mới
Em 50% cổ, lõm ít, hàng chưa về, nhưng tâm trạng rất bình thường. Mai hàng về đầy đủ, lỗ tối đa nếu phát sinh là 8%.

Full hay không có quan trọng gì đâu bác, cơ bản là NAV tăng giảm thế nào từ tháng 5 tới giờ :) Nếu tăng hơn VNI index là ngon bác ạ :)
Hic em cao hơn Hnx nhỏ hơn Vni.

Vậy có tính là bình thường không, hay hơi yếu :(

Chiều nay mà các anh lại kéo lên thì sẽ có nến gì nhỉ. Chơi đoán tt trong giai đoạn này có nên ko. Cứ nương theo dòng tiền mà chơi có vẽ hợp hơn nhỉ.

Nhắc gì em đới bác red. Gứm VCers nhanh như điện thị trường vừa có biến đã thấy trú hết vào hàng an toàn FPT :13:

Nhìn PVC tăng mà thấy thương.

Khớp 2,4 tr mà giờ một lệnh bán khoảng 50k ko biết e đi về đến đâu

Status
Not open for further replies.
Back