Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có lẽ lúc này nên thư giãn đầu óc để đón nhận tín hiệu từ thị trường, không nên ép Market chạy theo ý mình là hay nhất.Tuy nhiên, đang Full cổ thì khó có thể thư giãn được cụ nhỉ :)
Kiên nhẫn thôi bác :D TT có lí lẽ riêng mà ...nên e cũng lười nhìn bảng quá :D

Dị quá! Lần đầu tiên thấy anh em đều full tiền nhưng thị trường không biểu hiện gì cho thấy hoảng sợ lo lắng cả. Còn kịch bản bất ngờ nào có thể xảy ra mà chưa có trong lịch sử?

ko biết đợt này a Tican có múc lô BVH nào giống đợt đầu năm ko vì đầu năm e nó là chỉ báo sập của index :emoticon-00107-sweating::emoticon-00107-sweating::emoticon-00107-sweating:

Đang ôm 20 cổ, lỗ 6.5% rồi :(

Dị quá! Lần đầu tiên thấy anh em đều full tiền nhưng thị trường không biểu hiện gì cho thấy hoảng sợ lo lắng cả. Còn kịch bản bất ngờ nào có thể xảy ra mà chưa có trong lịch sử?

Full cổ rồi !

Hôm nay có một điểm rất sáng, đó là các cụ kinh nghiệm đầy mình xuống ga ngồi uống nước, kéo đàn Violon. Vì thế, VNI có cơ hội vượt 650 lắm lắm luôn roài, nhưng mà trước khi vượt 650 thì em ý sẽ làm gì nhỉ? Hồi hộp chờ đợi :D
tiếp tục hạ tỷ lệ cp xuống, đưa về trạng thái đủ happy với bất kỳ biến động nào có thể tưởng tượng ra

Có ji` đó không ổn roài . Máu bắt đầu chảy:emoticon-00153-brokenheart::emoticon-00153-brokenheart:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back