What a man in the moutain sees

Để tâm tĩnh em nói chiện với cụ nha
Chời ơi chời...cụ cứ thoải mái góp ý...tâm em đang tĩnh mờ cụ. Nhưng em nhờ cụ nói đơn giản (Tiếng Việt), đừng nói phức tạp (từ chuyên môn) để em dễ hiểu ý mờ !
Ps: Đang lãi ảo BVH 3 giá, VCB 1.5 giá...khà khà...Mai canh bộp tiếp HCM...Cứ SYS cùi mà chém dó thoai, chatter không nghe (như ông cụ nói) là dở , nghe mà lúc theo lúc không theo (như ông râu dài) mới hay. :1:

Em bị ám ảnh cảnh xưa Thầy ạ, đi ngược đám đông nên đang phải bịt mắt, bịt mồm, bịt tai... để lắng nghe tiếng nói cá nhân.
Ps: Em đang short ảo BVH & VCB, chuẩn bị cho phái sinh trong tương lai, nên lặn cho nước nó trong. [emoji23]
Ps: Đang lãi ảo BVH 3 giá, VCB 1.5 giá...khà khà...Mai canh bộp tiếp HCM...Cứ SYS cùi mà chém dó thoai, chatter không nghe (như ông cụ nói) là dở , nghe mà lúc theo lúc không theo (như ông râu dài) mới hay. :1:
Thầy @HatienVF vào dịch hộ em với... trình hóng của em bó tay vì 2 cmts này của Idol. Ảo tung chảo:18: mà cụ @ideas cứ lo:21:

Chời ơi chời...cụ cứ thoải mái góp ý...tâm em đang tĩnh mờ cụ. Nhưng em nhờ cụ nói đơn giản (Tiếng Việt), đừng nói phức tạp (từ chuyên môn) để em dễ hiểu ý mờ !
Lên vùng giá này thấy mọi người hứng khởi quá mình lại bắt đầu thấy run tay rồi, mai bắt đầu hạ tỷ trọng dần dần xuống rồi :). Ôm BVH và VCB vùng này thì lo canh bảng mà té chứ múc thêm là mệt đấy!

theo em thì thị trường đang trong xu thế hình thành con bò điên thì không nên sọc mà thay vào đó là mua vào và nắm giữ
Mai HCM vượt đỉnh + nhiều tin hỗ trợ thế này short em nó bỏng tay ngay

Lên vùng giá này thấy mọi người hứng khởi quá mình lại bắt đầu thấy run tay rồi, mai bắt đầu hạ tỷ trọng dần dần xuống rồi :). Ôm BVH và VCB vùng này thì lo canh bảng mà té chứ múc thêm là mệt đấy!
Phải có người múc thì người kê lệnh mới ra hàng được chứ Thầy, hưng phấn thì mới dễ Oppo :1:.

theo em thì thị trường đang trong xu thế hình thành con bò điên thì không nên sọc mà thay vào đó là mua vào và nắm giữ
Mai HCM vượt đỉnh + nhiều tin hỗ trợ thế này short em nó bỏng tay ngay
Em đồng ý nuôn, và ủng hộ nhiệt tình. Trading là cá nhân, ai thấy sao làm vậy, đúng lượm tiền sai mất tiền :). Chúc cụ lồi mồm ạ :113:

Phải có người múc thì người kê lệnh mới ra hàng được chứ Thầy, hưng phấn thì mới dễ Oppo :1:.
Uhm phân phối đỉnh thì mình chưa nghĩ tới, nhưng điều chỉnh trong tuần tới là khả năng xảy ra cao, mình quan sát thấy nhiều tín hiệu confirm rồi:)
PS: Vùng 570-580 không múc, múc vùng này thì ngắm khỉ trên núi cũng hợp tình hợp lý !

Back