What a man in the moutain sees

Phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi... dù có múc hay không múc, nhưng anh í lại hiện lên nhiều quá. Và thế là Bank ủn đít, nhưng VCB ko chạy...
Cator thần thánh...em sợ anh rồi !
Hủy hết lệnh lót gạch... chờ chỉnh mạnh mới vào ![emoji23]

Phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi... dù có múc hay không múc, nhưng anh í lại hiện lên nhiều quá. Và thế là Bank ủn đít, nhưng VCB ko chạy...
Là bác phó????????

ai bảo chia tay chia chân ăn liên hoan tiễn biệt sướt mướt đòi lên nũi tu luyện
rồi ngồi chưa nóng dít, 3 ngày đã mò về khớp khớp xỉa xỉa
hic cator thần thánh của e đang lạc lối, hoang mang style khi cầm trong tay 1 nắm tiền lại vướng lời hứa chân nhân quân tử "ko fxxx buy/sell stock" nữa.

Tín hiệu confirm đầu tiên, VNM ETF đóng cửa phiên 07/07 rớt -2%, há có lẽ ???:106:

Tín hiệu confirm đầu tiên, VNM ETF đóng cửa phiên 07/07 rớt -2%, há có lẽ ???:106:
Tín hiệu confirm thứ hai, Mc. Index phân kỳ, đỉnh sóng trung hạn, có lẽ nào ??? Nhường sân khấu lại, đi chơi tiếp thôi, T3 trừ phế không có lãi, mai xử lý 20% cổ, còn lại 10% cổ chưa về :1:. Lại hết cảm hứng chia sẻ, chat chít òi, bao giờ có cảm hứng lại quay về :103:

Tín hiệu confirm thứ hai, Mc. Index phân kỳ, đỉnh sóng trung hạn, có lẽ nào ??? Nhường sân khấu lại, đi chơi tiếp thôi, T3 trừ phế không có lãi, mai xử lý 20% cổ, còn lại 10% cổ chưa về :1:. Lại hết cảm hứng chia sẻ, chat chít òi, bao giờ có cảm hứng lại quay về :103:
View attachment 1433
Lại tranh... Rõ khộ....:(

Kệ đi để đó.
Tranh đó giờ mm bb treo đầy rồi. Với em không cón giá trị riêng nữa.
Với traders nhỏ lẻ...muốn tồn tại và phát triển... Phải tạo ra lợi thế cạnh tranh, dùng cải ai cũng dùng thì mình không hơn ng ta dc
Ờ, vậy thì cất đi ngay và nuôn.
May quá, thoát được hàng mà lại có tí cafe, thui em bye bye cụ nhoé :1:

Back