Tin Tin

Cuối tuần trước ko mua được hàng , không ngờ hôm nay vẫn còn hàng giá rẻ.

Tâng tỷ lệ về 100% cp.

Sent from my iPad using Tapatalk

Hcm là hàng từ hôm trước bác ơi. Ngày mai chắc rung lắc mạnh àh.

Hôm nay vào 1 e chưa tăng đợt này thôi.

Kỳ này ngược dòng với bác roài. System của em nó éo chịu cho vào, bắt đợi suốt...nên đành thế !!! Chúc bác ăn dày nhé.

Kỳ này ngược dòng với bác roài. System của em nó éo chịu cho vào, bắt đợi suốt...nên đành thế !!! Chúc bác ăn dày nhé.
System của e cũng 50/50 , tại ỷ có sẵn hàng đều đang có lợi nhuận nên đánh nhồi thêm thôi. :)

hôm nay treo bán 60% tk nhưng không khớp. Không biết là may hay xui nữa. ( Nhưng việc treo giá ko cao mà chưa khớp thì có vẻ tích cực)

Được cái hàng hôm qua mua được t+1 nhưng đóng cửa vẫn nguyên giá, dù giá tb mất 1 line.

Tt nói chung thì chưa có gì đặc biệt, nhưng hôm qua nhiều cp gập cản với kl lớn nhưng ko vượt được đó là điều xấu.

Trong tuần này nếu ko vượt được thì giá nhiều khả năng giảm 1 nhịp nữa để lấy sức vượt qua.

Nhiều người đều có quan điểm giá qua hấp dẫn, khó giảm nữa, mà quên câu " giá chỉ là khái niệm".

Ma xui quỷ khiến thế nào lại vào thêm 20% lcg chung với bác số dài. Tỷ lệ 120% :(

Thế là không khớp 60% hôm qua là may hả bác? :D
Đến khi nào bán thì mới biết được bác ơi, càng ngày bbs đánh cành khó đoán.

Hình như hàng giá rẻ ko còn, giờ nâng lên , chuẩn bị ép trụ rung các bac rớt hàng.

Nhìn ccl, lcg mà lòng buồn rười rượi, cách trần có 1 giá mà xa vời vợi.:)

Đến khi nào bán thì mới biết được bác ơi, càng ngày bbs đánh cành khó đoán.

Hình như hàng giá rẻ ko còn, giờ nâng lên , chuẩn bị ép trụ rung các bac rớt hàng.

Nhiều con BDS e thấy lái đánh khá gấu , chủ động ủn mạnh ...nhưng tiền lại không vào theo , hiện tượng này hơi lạ so với trước kia :D KHông tăng được thì lái cũng xả hàng giảm trạng thái => sideway kéo dài => chán vãi :D

Nhiều con BDS e thấy lái đánh khá gấu , chủ động ủn mạnh ...nhưng tiền lại không vào theo , hiện tượng này hơi lạ so với trước kia :D KHông tăng được thì lái cũng xả hàng giảm trạng thái => sideway kéo dài => chán vãi :D

Vì lượng tiền đang chực chờ ở ngoài chờ rõ xu hướng hơi nhiều mà. Cái này thể hiện ở volume 2 sàn đó. Lái gì thì cũng phải vừa lái vừa ngóng thị nở :)

1 phần hàng ck đang hot hơn.

Vì lượng tiền đang chực chờ ở ngoài chờ rõ xu hướng hơi nhiều mà. Cái này thể hiện ở volume 2 sàn đó. Lái gì thì cũng phải vừa lái vừa ngóng thị nở :)
Mình nghĩ xu hướng sớm rõ thôi, hôm nay và ngày mai ko vượt được thì đi tước cả lũ.

Giữ trạng thái tốt lúc này quan trong hơn lời lỗ vài line.

E cũng nghĩ nếu hôm nay và mai k rướn được thì tạch ... vì cũng sắp world cup rồi ... trong tuân này nhiều người sẽ đóng trạng thái :D Lái đoạn này ít dám kéo hỗn vì dễ ăn củ xả :D

Back