Tin Tin

E không biết a chơi HSX or HNX ...nhưng lúc này HNX đang biểu hiện TT khá tốt ... theo tự nhiên thì HNX sẽ retest 74-75 :D tốt thì tăng lại ... xấu thì chưa biết thế nào :D Trong đoạn tt chưa có thông tin rõ ràng ... theo anh thì có nên take risk không ??

Last edited by a moderator:
Nói thật khi mình đặt lệnh, ko để ý là sàn nào.

Hôm nay các cty Ck đều hô giảm, là nhà đầu tư chúng ta Cần làm gì?

Bác mới soi được em nào ngược sóng hay sao mà bốc thế.
Tạm thời không nói là đi ngược sóng được, nhưng 3 mua hôm nay tính ra chưa mất $. :)

Sent from my iPad using Tapatalk

Em gãi đầu gãi tai hỏi bác Uyendi cái này với. Bác cho rằng thị trường sẽ không giảm sâu nữa (về thăm lại 52x 53x chả hạn) hay là sóng hồi/mini trend chưa kết thúc ạ?

Em gãi đầu gãi tai hỏi bác Uyendi cái này với. Bác cho rằng thị trường sẽ không giảm sâu nữa (về thăm lại 52x 53x chả hạn) hay là sóng hồi/mini trend chưa kết thúc ạ?
Theo như mình thì hôm nay tt sẽ rõ xu hướng, đương nhiên mình vào 100% là đang bullish.

Nhưng phân tích có thể có sai lầm, nên theo dõi tt. Nếu tt đi ko theo ý cutloss 40% cp có sẵn trong tk.

Còn nếu mình đúng chiều nay xanh tím. :)

Sent from my iPad using Tapatalk

Vẫn chưa sắm được dép vì bà con vẫn chưa quăng ra!:105:
Còn đâu nữa mà quăng anh Blue, đem bán ve chai hết rồi:14.jpg:
Xanh nhẹ với thanh khoản thấp khá an toàn đấy chứ, hôm nay mà giảm nữa thì thị trường zất là xấu.
Nhưng tạm thời cứ đợi... qua ngày mốt cái đã, bom có thể rơi trúng đầu bất cứ lúc nào:64.jpg::30.jpg:

Còn đâu nữa mà quăng anh Blue, đem bán ve chai hết rồi:14.jpg:
Xanh nhẹ với thanh khoản thấp khá an toàn đấy chứ, hôm nay mà giảm nữa thì thị trường zất là xấu.
Nhưng tạm thời cứ đợi... qua ngày mốt cái đã, bom có thể rơi trúng đầu bất cứ lúc nào:64.jpg::30.jpg:
Cách locke nhìn tt giống mình nhỉ, chọn cp thấy mấy lần cũng trùng máu. :)

Nhìn bảng cảm giác như đang chuẩn bị quân cho 1 trận đánh lớn.:beer_smile:

Hôm nay tuy tt ko được như ý muốn, nhưng bù cái nav ko đổi mà lợi thêm t+. :113:

Cách locke nhìn tt giống mình nhỉ, chọn cp thấy mấy lần cũng trùng máu. :)

Nhìn bảng cảm giác như đang chuẩn bị quân cho 1 trận đánh lớn.:beer_smile:

Hôm nay tuy tt ko được như ý muốn, nhưng bù cái nav ko đổi mà lợi thêm t+. :113:
Chắc khi xưa em và bác cùng nghe 1 ông tụng kinh, nên giờ niệm nó giống nhau:4:

Back