Tin Tin

uyendi

Well-Known Member
Hôm nay rảnh xây ngôi nhà nho nhỏ góp vui với ae vc.

Mới cách đây 1 tháng mọi người còn mơ về giấc mơ xa, vậy mà sau 1 tháng tuy VNI ko giảm bao nhiêu ( chưa đến 10%) nhưng ai còn ôm CP từ đỉnh thì lại mất kha khá.( 30-40%)

Nói chung tình hình chưa có gì tốt, và cũng chẳng có gì xấu hơn, chỉ là lòng tham và nỗi lo sợ đang tạo ra cái điểm số này.:109:

Hôm qua vừa vào 40% tk : DPM @ 32.9, BVH @ 33.3 coi thử đợt này có đủ tiền kiếm sữa cho con không.:57:

Như bao ngày hôm nay lại là một ngày quan trọng, chuyện thị trường tăng giảm là của BBs, chuyện của nông dân như mình thì đề ra phương án làm món chả cá mập hay lẩu thôi.:105:

Tiếp tục đi câu BVH với DPM ở mức giá thấp, KHÔNG MUA ĐUỔI.:65.jpg:

Cái thị trường này nó dã man thật, 70% giảm thế mà điểm số lại xanh, vậy là toàn voi kéo điểm chứ chưa ăn thua.

Cũng may hôm qua mình vào 2 chú voi con. Buồn vì chưa mua thêm được, vui vì không mua được thêm:emoticon-00167-beer:

Bác oánh với style bình quân giá xuống không mua đuổi là ngược 100% với múc CE + bình quân giá lên trong thớt "hàng nóng -hàng nguội" của em
:rolleyes:
Giai đoạn này là của bác, giai đoạn bác chốt lãi dần khéo lạ là lúc em xông vào múc :rolleyes:

Bác oánh với style bình quân giá xuống không mua đuổi là ngược 100% với múc CE + bình quân giá lên trong thớt "hàng nóng -hàng nguội" của em
:rolleyes:
Giai đoạn này là của bác, giai đoạn bác chốt lãi dần khéo lạ là lúc em xông vào múc :rolleyes:
Mỗi người 1 cách đánh mà, nhưng cách đánh của mình ko phải bình quân giá xuống.

Còn đúng là cách chơi hàng nóng thì mình ko đủ gan

Sent from my iPad using Tapatalk

SD9 rồi, nay mình câu được tý 12.5 :D
Cũng không phải luôn , lúc nãy bận đi ra ngoài đặt tiếp lệnh , giờ về thấy khớp thêm 20% SXX, thôi khoá sổ đợi T+3 tính tiếp.

BVH hôm nay máu thật, đúng là bạc già không bằng gà son

Sent from my iPad using Tapatalk[/QUOTE]

Ôi BVH, tưởng nào sáng câu 33,3 mà nó ko chịu xuống.

Last edited by a moderator:
@11.12.2013: đây là lý do mình mua SXX , chứ không phải trung bình giá xuống. :1:

Có thể nó xuống tiếp, nhưng nhìn MACD thì nó cũng khó đi xa được hơn.

Thế mới thấy new có tác dụng kinh thế nào. Hàng chưa về đành ngồi im nhìn vậy

20%tk cuối mua hcm@27.9. Tỷ lệ 100% giấy lộn

Mô hình chữ V có vẻ hơi khó, tạm rút bớt quân.

Lần bắt đáy lần này may bắt dc 2 em BVH và DPM ko cũng đứt tay

Ty lệ 3/7

Last edited by a moderator:
Hôm qua thoát hàng hơi sớm, hố mất mấy giá đúng là không dại nào giống dại nào cả.

Hôm nay VNI nằm giữa vùng ranh giới sống và chết.

Mình không biết tương lai thế nào, nên đành đứng ngoài đợi kết quả.☺

Nhưng đến giờ thì cửa chết có vẻ hơi cao.

Back