Tiêu Dao Truyền Kỳ

Anh KK24 viết..."thuyết âm mưu" ....
Em thấy anh KK24 và GIABINH là loại người dốt TA khi áp dụng vào thực tiễn lại còn bảo thủ nhất mà em đã từng biết kể từ khi tham gia vào TTCK.
Anh đã thua kém cả đàn em chỉ mới hôm qua đây, mà còn giám nói cứng, em chỉ có thời gian học và thực hành chưa bằng 1/10 thời gian của anh học, vậy mà anh còn hênh hoang tự đắc, em còn theo anh dài dài, nếu anh còn cái dọng ấy, cho tới khi anh sáng mắt ra mới thôi.....
Anh gọi Giabinh sang đây thử lửa xem trình tới đâu với thực tiễn hàng ngày.

Em Bye bye anh KK24 và mọi người nha.
Bye bye bạn!
- Bye bye bạn Hòa Bình, phải chi cách thức chia sẻ của bạn nhẹ nhàng hơn một chút thì hay biết chừng nào. Cá nhỏ sẽ có được cái nhìn đa chiều.
- Chúc bạn gặp nhiều may mắn và thành công trong sự nghiệp trading!!!
:1: bạn ý làm theo chỉ đạo chứ có phải muốn chia sẻ ptkt ở thớt này đâu, chỉ chia sẻ ở bên cái link bạn ý post lên thôi mà.
Thông điệp của bạn ý là: ai muốn học ptkt mà theo bạn ý là hay nhất thì sang cái link kèm theo rõ thế còn gì.
lâu lâu bắt giò được bạn Cào cào phát! nhảy nhót nhanh vẫn có lúc bị trẻ con vồ được:21:

Em thấy anh KK24 và GIABINH là loại người dốt TA khi áp dụng vào thực tiễn lại còn bảo thủ nhất mà em đã từng biết kể từ khi tham gia vào TTCK.
Anh đã thua kém cả đàn em chỉ mới hôm qua đây, mà còn giám nói cứng, em chỉ có thời gian học và thực hành chưa bằng 1/10 thời gian của anh học, vậy mà anh còn hênh hoang tự đắc, em còn theo anh dài dài, nếu anh còn cái dọng ấy, cho tới khi anh sáng mắt ra mới thôi
Mời anh mang bằng chứng ra đây.Tôi CÁ cái gì? Giabinh dốt thế nào?

Cào xin cảm ơn anh Táo Thổ và bạn hung94a1 !!!
- Cào vẫn đang trong giai đoạn tổng hợp tài liệu, chưa xác định được hướng nghiên cứu cụ thể...học mấy thể loại này bắt buộc phải vạch sẵn mục tiêu từng giai đoạn, nếu không thế nào cũng đi vào ma trận :21:.
- Giai đoạn đầu tiên là hiểu về triết lý trading của Gann, thông qua những tài liệu do chính Gann viết ra, hạn chế dùng tài liệu đã xào nấu qua tay người khác (nếu có được chart cụ thể, minh hoạ cho từng cú trade của ổng càng tốt); sau đó đi vào từng Tool do ổng tạo ra, và cuối cùng thì mới tìm cách ứng dụng vào TTCK Việt Nam (không áp dụng một cách rập khuôn, ít nhất phải có 1% sáng tạo trong đó...kakaka)...Mới nói sơ qua, đã thấy một chặng đường khá dài...haizzz...nhưng không sao...cứ đi từ từ...đến đâu hay đến đó...:1178:

Tặng cào cào cái chart gốc của ông Gann có chú thích chi tiết.:1:

Bye bye bạn!

:1: bạn ý làm theo chỉ đạo chứ có phải muốn chia sẻ ptkt ở thớt này đâu, chỉ chia sẻ ở bên cái link bạn ý post lên thôi mà.
Thông điệp của bạn ý là: ai muốn học ptkt mà theo bạn ý là hay nhất thì sang cái link kèm theo rõ thế còn gì.
lâu lâu bắt giò được phát! nhảy nhót nhanh vẫn có lúc bị trẻ con vồ được:21:
Rất đúng! Ai muốn vô đội lái của Đội trưởng thì vô link này nhá!!

Bye bye bạn!

lâu lâu bắt giò được phát! nhảy nhót nhanh vẫn có lúc bị trẻ con vồ được:21:
Thì ý em cũng ám chỉ cái này mà thầy Cdg, nếu bạn ý biết cách PR, cá nhỏ sẽ theo...nhưng...thế này...thì...tác dụng ngược...[emoji17]
Thôi, Cào lui về đọc sách !!!

Thôi KK cũng đi ngủ luôn đây...Kiểu người như hạng bắt lỗi bắt phải từng chút một,rồi cãi không lại thì bắt đầu trớ qua chuyên khác...Xong thì giả đò "ngoan" anh anh em em một hai...:21: Xong rồi tìm cách đâm nhe!:D

Mời anh mang bằng chứng ra đây.Tôi CÁ cái gì? Giabinh dốt thế nào?
Bằng chứng với anh hôm nay chưa đủ tê tái à, còn Gabinh thì cứ gọi qua đây với anh lun thể cho cả nhà chiêm ngưỡng rõ ràng, trò chơi chỉ mới bắt đầu thôi, chấp cả thầy trò nhà anh lun nha. ( thầy Gaibinh của anh ấy).

Thì ý em cũng ám chỉ cái này mà thầy Cdg, nếu bạn ý biết cách PR, cá nhỏ sẽ theo...nhưng...thế này...thì...tác dụng ngược...[emoji17]
Thôi, Cào lui về đọc sách !!!
chủ ý giống như lò võ dạy nghệ mà... anh KK đổi tên chủ đề rồi là coi như xong. cần gì khéo léo ...
thôi k phiền bạn đọc sách nữa :1:

Thôi KK cũng đi ngủ luôn đây...Kiểu người như hạng bắt lỗi bắt phải từng chút một,rồi cãi không lại thì bắt đầu trớ qua chuyên khác...Xong thì giả đò "ngoan" anh anh em em một hai...:21: Xong rồi tìm cách đâm nhe!:D
Như vậy chứng tỏ sự kém cỏi của chính anh rồi. ở đây không phải cái chợ để cãi nhau, mà dùng khả năng thông hiểu về TA để xét đán VNi và một Cp bất kỳ nó sẽ diễn biến ra sao trong thì tương lai ngần hay xa, trong một khoảng thời gian nhất định, ai chuẩn xác hơn thì chứng tỏ người ấy hơn bên đối phương, đơn giản vậy thôi, để cho các bạn ở đây cùng có bài học xác đáng trong chứng trường.
Anh chịu theo không, hay lại đánh bài chuồn tiếp.

Anh đã thua kém cả đàn em chỉ mới hôm qua đây, mà còn giám nói cứng, em chỉ có thời gian học và thực hành chưa bằng 1/10 thời gian của anh học, vậy mà anh còn hênh hoang tự đắc, em còn theo anh dài dài, nếu anh còn cái dọng ấy, cho tới khi anh sáng mắt ra mới thôi.....
Anh gọi Giabinh sang đây thử lửa xem trình tới đâu với thực tiễn hàng ngày.
Ê boy, lố rồi nhá. Tranh luận kém văn hóa thế!

"Đóng cửa, thả chó":103:

Như vậy chứng tỏ sự kém cỏi của chính anh rồi. ở đây không phải cái chợ để cãi nhau, mà dùng khả năng thông hiểu về TA để xét đán VNi hay một Cp bất kỳ mà chúng ta sẽ chọn ra và nó sẽ diễn biến ra sao trong thì tương lai ngần hay xa, trong một khoảng thời gian nhất định, ai chuẩn xác hơn thì chứng tỏ người ấy hơn bên đối phương, đơn giản vậy thôi, để cho các bạn ở đây cùng có bài học xác đáng trong chứng trường.

Last edited:
Như vậy chứng tỏ sự kém cỏi của chính anh rồi. ở đây không phải cái chợ để cãi nhau, mà dùng khả năng thông hiểu về TA để xét đán VNi và một Cp bất kỳ nó sẽ diễn biến ra sao trong thì tương lai ngần hay xa, trong một khoảng thời gian nhất định, ai chuẩn xác hơn thì chứng tỏ người ấy hơn bên đối phương, đơn giản vậy thôi, để cho các bạn ở đây cùng có bài học xác đáng trong chứng trường.
Mai thị trường tăng/giảm mấy điểm? Mời đoán?

Ai khiêu chiến trước, ai dùng từ đểu trước, trình chứng còi thì chỉ có thiệt thân, còn các chuyện khác bỏ qua một bên, nếu bạn hiểu đây là chứng trường. Không có lửa sao có khói.

Bác có trình mòi bác ra làm thread riêng, vào đây comment làm chi, loãng chu? đê` quá. Tks :).

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk

Back