Tiêu Dao Truyền Kỳ

Chít roài, không nhìn kỹ đỗ thị @Cloud đưa, em xin lỗi ah. em chỉ check đồ thị trên cái phần mềm công ty chứng khoán cung cấp, thì giá lúc hiện tại chưa qua cái ngưỡng fibo 50%. chắc đồ thị của em nó chưa chỉnh dữ liệu. :dash:

Vầng, có cái trendline weekly đỡ lưng rồi, cũng đợ sợ thầy ạ :26:. R/r như vậy là hấp dẫn.
em thì hơi sợ, vì thấy cản 23 ngay trên đầu, rồi lại cản siêu cứng 24 to tướng. chỉ vào theo CBL thì mới có ăn thôi. :107::106:

Last edited:
đây các bác trang 65 :1: làm lại dc 4 anh lính không anh @chim_non
KK24 said:
Lỗi ở đâu? Lỗi ở đâu?:) Lúc đó nếu có anh KK thì đã phụ em cho ý kiến rồi há? Hihi...Làm lại từ đầu đi em.
Đây anh ơi,
shi15520d-jpg.551
4 anh lính rồi :1:

Attachments

120.7 KB · Views: 24
Thị trường tăng làm bà con sướng thi nhau chém gió. Thầy KK vắng lớp, làm lớp học như ong võ tổ :2004:
Đề nghị mọi người mọi người tập trung chuyên môn. Hăng say thực hành CBL, trend, Fibo R, S/P, các mô hình...để cả lớp học hỏi. Nhanh còn lên lớp nào.

Hi các em... Sáng giờ anh KK bận nên ghé online mà chưa đọc được gì nhiều. Hôm nay,các em đông đủ vậy chắc là vô mánh hết hả?:) Chúc mừng nha. Ráng lên...Nhớ cẩn thận cái mốc cản 1/2 và 2/3 là ok!:) Cheers.

Có đồ chơi mới rồi,:yahoo:
@Cào Cào, làm thế nào vẽ dc CBL trên Ami bạn ơi? :thankyou:
Chúc mừng bạn Cdg đã có đồ chơi mới nha...kiểu này xách dép chạy theo hóng bạn thôi, chưa có đồ chơi đã ác chiến, giờ có rồi chắc ác men (ackman) mới chạy theo nổi...kkk
CBL Cào vẽ bằng tay bạn Cdg ơi, hok có chơi tool...[emoji16]

Back