Tiêu Dao Truyền Kỳ

Toàn kêu nhau "cụ".:) Thời của KK thì từ này nghe lạ mà thấy ghét lắm nha!:)
Dạ, thì em nhập gia tuỳ tục thôi anh KK ơi, ban đầu là em và bác, sau là em và cụ, rồi em và Thầy,...loạn xa lên luôn, nhưng mà vui là chính anh KK ơi... (mà thấy có mỗi anh KK là ghét từ cụ, sao lại thế ạ?!)

Thú thật với mấy em là anh cũng giống mấy em thích phiêu lãng...Cho nên,một ngày nào đó anh biến mất khỏi lớp học vui này thì xin mấy em cũng đừng trách anh nha?:( Người đến,người đi là thường tình! Bây giờ chúng ta vui vầy với nhau thì nhớ là ghi lại những chỉ dẫn của anh,để lỡ forum down như lần trước!!:(
Chết chết anh mà đi thì ai dạy em học.
Em đang theo phong cách follow trend và lâu nay rất hay bị phá luật. Từ ngày đọc pic anh KK nên bắt đầu tập tĩnh lại theo plan chắc hơn chứ hồi xưa toàn cầm đèn chạy trước ô tô ko à.
:2::2:

Chào cả nhà và anh KK, em bị mất thẻ học sinh nên bác bảo vệ không cho đến trường cả tháng nay. Giờ vào được lớp thì thấy lớp đã học bao nhiêu bài rồi. Cố gắng học đuổi các bạn vậy.
Em xin có ý kiến là nếu ở trang đầu thày giáo hay mod thêm các đường link đến những trang chứa bài giảng, bài tập minh họa quan trọng thì các cá nhỏ mới vào lớp đỡ bị lạc trong rừng kiến thức.

Chào cả nhà và anh KK, em bị mất thẻ học sinh nên bác bảo vệ không cho đến trường cả tháng nay. Giờ vào được lớp thì thấy lớp đã học bao nhiêu bài rồi. Cố gắng học đuổi các bạn vậy.
Em xin có ý kiến là nếu ở trang đầu thày giáo hay mod thêm các đường link đến những trang chứa bài giảng, bài tập minh họa quan trọng thì các cá nhỏ mới vào lớp đỡ bị lạc trong rừng kiến thức.
Chào @luckytrade. Khoẻ không em? Mời em vô chổ ngồi đi. Từ từ đọc những ý quan trọng mà anh nhắn gởi.Còn những bài nào em thấy em hiểu rõ rồi thì cứ cho qua...Em ơi,links thì "cá nhỏ" được bạn bè chỉ dẫn nhiều lắm rồi,ít ai không lên mạng và đọc qua. Nhưng em ơi,"cá nhỏ" thiếu là thiếu được cắt nghĩa cho dễ hiểu đi và hiểu cặn kẽ thôi...Và vì vậy,anh KK chịu đứng ra nhận lãnh trách nhiệm này cho các em nè! Nhiêu đó cũng mệt rồi á?:4:

Á em phải cảm ơn anh chứ sao anh cảm ơn em.
Đã hiểu í của lucky. Í bạn là anh KK có giảng bài ở page nào ví dụ ở page 4 anh có viết về trend, thì anh vào page 4 rồi a cop cái link web để ra page 1 luôn. Ghi rõ là bài học về trend.
Rồi page 9 thì cop link web ghi bài học về mô hình
Đại loại vậy để sau này muốn tìm lại đọc sẽ dễ dàng hơn chứ sau này topic lên 200 trang là lật mệt nghỉ :21:

Thú thật với mấy em là anh cũng giống mấy em thích phiêu lãng...Cho nên,một ngày nào đó anh biến mất khỏi lớp học vui này thì xin mấy em cũng đừng trách anh nha?:( Người đến,người đi là thường tình! Bây giờ chúng ta vui vầy với nhau thì nhớ là ghi lại những chỉ dẫn của anh,để lỡ forum down như lần trước!!:(
hông chịu...hông chịu đâu anh Kaka ơi :20::20::20::20::20:

Back