Tiêu Dao Truyền Kỳ

Hôm nay thớt này vui tưng bừng quá xá, nick gì là ai quan trọng gì đâu các thầy ơi. Cứ chia sẻ thành tâm là quý rồi.
P.s. Chưa hôm nào lật trang nhiều như hôm nay, bà con đang vô cùng phấn khích :D

@Cdg xong, lớp có 2 mống, thầy nghỉ dạy rồi kìa

Thanks thầy đã tận tình chỉ dẫn trong khoản thgian ngắn vừa qua.
Cảm ơn @dash177@Cdg trong thời gian vừa qua. Có 2 em thì anh mới kéo dài được cho tới ngày hôm nay!:( Và cũng cảm ơn 2 "cá nhỏ" dấu tên trong PM. Anh sẽ tiếp tục hướng dẫn 2 em cho tới khi 2 em hiểu thật rõ về PTKT thì thôi.:) Chúc mừng cả nhà.

cách ứng dụng anh ơi.
Ok,em. Ứng dụng: Mục đích của Fib retracements là tìm các điểm hồi giá (như tên gọi của công cụ). Anh lấy ví dụ: Khi em thấy giá của một mặt hàng tài chánh tăng và tăng đến một điểm thì nó trông như quay đầu (đổi chiều),nhưng thực chất nó quay đầu đi ngược lại là rất khó! Còn nhớ thí dụ hôm kia của anh về chiếc xe đua không?:) Và vì vậy,em hãy nghĩ ngay đến việc hồi giá (ngắn hạn) và hãy tin rằng cái trend cũ của nó SẼ ĐI TIẾP! Fib Re có 3 điểm hồi đáng chú ý là: 1/3,1/2 và 2/3. Hễ gãy điểm nào thì nó sẽ đi tới điểm kế...Quá dễ! Easy money hôn?:) Cái biểu đồ giá Oil của anh nó "trống rỗng" chứ không có màu mè và nhìn rối bòng bong như của người ta là vì anh có Fib,có TA! Đoán là trúng đến 80-90%!

Back