Tiêu Dao Truyền Kỳ

@Cào Cào oi anh nghĩ TẠM THỜI chúng ta có thể dựa vào:-PTKT căn bản như ngưỡng Cản/Hỗ trợ,trendlines,Mô hình giá + Fib Re + Gann Fan + Solar Calender chắc HỆ THỐNG của chúng ta sẽ chính xác hơn gấp đôi so với trước?

@Cào Cào oi anh nghĩ TẠM THỜI chúng ta có thể dựa vào:-PTKT căn bản như ngưỡng Cản/Hỗ trợ,trendlines,Mô hình giá + Fib Re + Gann Fan + Solar Calender chắc HỆ THỐNG của chúng ta sẽ chính xác hơn gấp đôi so với trước?
Gấp đôi thì hok dám, nhưng cao hơn là có thể anh ạ! [emoji106]

Gấp đôi thì hok dám, nhưng cao hơn là có thể anh ạ! [emoji106]
Ok.Vậy cứ đến Ngày,Tháng,Năm thì chúng ta sẽ nhắc nhau. Còn Gann Fan thì phải cố vẽ sao cho chính xác thì tốt,nếu không thì mình check bằng mắt thường cái góc 45 độ là cũng not bad.

Chiêm tinh học TC ở VN có thể tham khảo cụ @gialinh Vfp và thầy Lê Đạt Chí UEH
gặp được nhưng có khảo được hay không thì còn tùy Duyên.
em từng nói với sư phụ Gialinh là con người luôn tìm được cách giải thích (được cho là hợp lý) với những gì đã xảy ra... còn dự báo thì trật lất :1:

gặp được nhưng có khảo được hay không thì còn tùy Duyên.
em từng nói với sư phụ Gialinh là con người luôn tìm được cách giải thích (được cho là hợp lý) với những gì đã xảy ra... còn dự báo thì trật lất :1:
Phân tích giỏi mà tài vận không có cũng đói nhăn răng :4:

Dựa trên một hệ thống lý luận chặt chẻ (trái đất quay xung quanh mặt trời, Tiết Khí), đã có cách đây vài trăm năm, được truyền bá rộng rãi.
http://vietcurrency.vn/threads/trader-so-menh.270/
a hay quá, lần đầu tiên tệ hạ thấy tiếp cận lạ lùng này :)
hì hì.... bác cứ tiếp tục, tệ hạ xin rút khỏi case study của Cào cào ... ha ha...
xin lỗi vì đã là phiền nhé :D
Gud bye !!!

:4:
rite !?
đói hay không sao có thể võ đoán người ta ? chủ quan nhể ? :106:
@cào: tự thân vận động nha. chúc may mắn :1:
Chắc chắn là tự thân vận động rồi cụ...hihi...mỗi người mỗi đam mê, cứ thế mà theo nhể!
Em cũng rút lui khỏi Gió trường, quay về cái hang luyện kiếm và tránh cảm Gió [emoji106]
Thks cụ [emoji1]

Tại vì cũng đang tắc tị nên cần time để ngâm cứu thêm :)
Chắc chắn là tự thân vận động rồi cụ...hihi...mỗi người mỗi đam mê, cứ thế mà theo nhể!
Em cũng rút lui khỏi Gió trường, quay về cái hang luyện kiếm và tránh cảm Gió [emoji106]
Thks cụ [emoji1]
Uhm, có gì hay thì hú nha :D chúc nhanh ra khỏi hang :21:

Back