Tiêu Dao Truyền Kỳ

@Cào Cào @KK24 @Táo thổ @Cdg các anh ơi có ai dùng Sentient Trader hay đã từng dùng k ạ? Em cài nhưng gặp tình trạng k biết add dữ liệu kiểu gì @@
Nó dùng để tính Cycle ạ, đây là hình minh họa thành phẩm.
Chu kì 20-40days
Bác cho em cái link download được không ( có thuốc luôn nhé *-*) ? Có gì về mò mẫm nghiên cứu dần. Cám ơn bác

Last edited:
Chào anh @KK24 ! Em cũng theo dõi topic của anh từ đầu đến giờ , vì trình còi nên chỉ view đọc từ xa mà chưa đóng góp ý kiến gì. Nhận tiện khi topic đang nghiên cứu về cycle, em muốn hỏi anh @KK24 đã áp dụng cái này để trade cho thị trường hàng hóa theo chu kỳ như cao su , đường.
Em thì thường hay dung phần tích tổng hợp cung cầu giữa các nhu cầu số liệu cao su và mía đường. Tuy nhiên các số liệu này thường do các hiệp hội cao su và mía đường độ chính xác vẫn chưa cao. Nếu có thời gian nhờ anh @KK24 cho em cái view đánh giá bằng TA về cycle về giá đường và cao su thế giới.
http://www.indexmundi.com/commodities/?commodity=rubber&months=360 Đây là link em thường lấy để tổng hợp giá !
Thanks

@Cào Cào @KK24 @Táo thổ @Cdg các anh ơi có ai dùng Sentient Trader hay đã từng dùng k ạ? Em cài nhưng gặp tình trạng k biết add dữ liệu kiểu gì @@
Chu kì 20-40days
Cao cung chua nghe bao gio...ac...ac...:1:
Ps: Gio Cao khong choi Auto nua, chuyen sang Manual thich hon nhieu, thoa suc sang tao :111:

Anh Cào add đc dữ liệu cho Gannnalyst chưa ạ?
Add được rồi hung94ai ơi, tạo file csv theo cấu trúc của nó, bằng cách chỉnh sửa trên file excel của anh trung nghia hoặc cafef. Nhưng không hiểu sao add được đến 2015 thì cái thời gian nó lại chạy ra 2022 (+7 năm so với thời gian cuối cùng), đành bó tay, lại phải mò tiếp :20:

Add được rồi hung94ai ơi, tạo file csv theo cấu trúc của nó, bằng cách chỉnh sửa trên file excel của anh trung nghia hoặc cafef. Nhưng không hiểu sao add được đến 2015 thì cái thời gian nó lại chạy ra 2022 (+7 năm so với thời gian cuối cùng), đành bó tay, lại phải mò tiếp :20:
Anh chụp ảnh màn hình từng bước add dữ liệu đc k ạ ?:12::12::12:

TT này ngâm kíu chiêm tinh học là nhất :4: kệ các anh MMs BBs đưa đẩy :21:
@rùa kệ mấy cái soft đi, n/c tư tửởng, cách thức tiếp cận, methods tinh túy củacụ WD Gann đã, thời của ổng đâu có computerized đâu mà vẫn vô đối đấy thôi :21:

TT này ngâm kíu chiêm tinh học là nhất :4: kệ các anh MMs BBs đưa đẩy :21:
@rùa kệ mấy cái soft đi, n/c tư tửởng, cách thức tiếp cận, methods tinh túy củacụ WD Gann đã, thời của ổng đâu có computerized đâu mà vẫn vô đối đấy thôi :21:
Index vào trung khu thần kinh 600. Đi lần mò soft cho đỡ táy máy Enter Buy :D

Chu kì 20-40days
Em không biết bác @hung94a1 ời, mới được các anh ý chỉ cho Ambi mà vọc chưa nổi đây :20:
Mà bác sưu tập nhiều phần mềm thế nhờ:1:

Back