TAFA Ver.01

Đừng xét đối tượng,hãy xét bản thân mình và hành động của mình.Hành động của mình bộc lộ bản chất con người mình không bao giờ phụ thuộc vào đối tượng hay hoàn cảnh.
Cũng ko hẳn. Các cụ đã bẩu bần cùng sinh đạo tặc. Giờ nhà mợ ko đủ ăn mà xung quanh nó toàn có máy bay riêng lúc đó mợ sẽ nhìn đời nó khác ngay. :1cool_byebye:

:24:
Mọi người hôm nay vào quậy banh ta lông nhà Cào à, dừng lại thôi. Ai tốt, ai tử tế, ai lừa đảo, trộm cắp thế nào .... bỏ qua hết đi, tranh luận trên 4R cả ngày không hết.
Anh @chim_non không biết chứ nhiều bạn trẻ bây giờ hay bị mất phương hướng khi đối diện với thực tế cuộc sống.Những tranh biện thế này cũng không hoàn toàn vô ích đâu anh.

:24:
Mọi người hôm nay vào quậy banh ta lông nhà Cào à, dừng lại thôi. Ai tốt, ai tử tế, ai lừa đảo, trộm cắp thế nào .... bỏ qua hết đi, tranh luận trên 4R cả ngày không hết.
hì hì, thực ra tại không giới hạn vấn đề tranh luận thôi anh.
ở đây đang nói về "trộm cướp xong" lại nói chuyện "thanh tao" cơ.:1cool_byebye:

Cũng ko hẳn. Các cụ đã bẩu bần cùng sinh đạo tặc. Giờ nhà mợ ko đủ ăn mà xung quanh nó toàn có máy bay riêng lúc đó mợ sẽ nhìn đời nó khác ngay. :1cool_byebye:
Chưa có cơ hội tâm sự với các bạn về vấn đề này nhỉ?Với mình việc đó hoàn toàn bình thường,không hề tác động gì đến quan hệ và thái độ ứng xử của mình với họ cả.Thực tế đã là như vậy.

Xbuu ơi,chị có sai không?
Sai gì chị :24:
Em đắc đạo rồi .
Với em : Tiền là tiền - là công cụ để đạt được mục đích sống. Chứ không phải mục đích sống là tiền.
Tóm lại thì cứ Maslow mà triển thôi. Ở mức nào thì cứ vậy mà soi.

Sai gì chị :24:
Em đắc đạo rồi .
Với em : Tiền là tiền - là công cụ để đạt được mục đích sống. Chứ không phải mục đích sống là tiền.
Tóm lại thì cứ Maslow mà triển thôi. Ở mức nào thì cứ vậy mà soi.

À,ý chị là chuyện tuổi tác kìa.Có người không chịu khi chị coi họ nhỏ tuổi hơn thôi mà.

Back