Seidrah - Fast and Furious.

Lót sẵn lệnh Fit @147 từ giờ đến cuối tháng :21: . Có biến chỉnh sau :107:

Last edited by a moderator:
Ngân hàng Nhà nước công bố điều chỉnh tỷ giá bình quân liên ngân hàng giữa đồng Việt Nam và đô la Mỹ áp dụng cho ngày 19/6/2014 từ mức 21.036 VND/USD lên 21.246 VND/USD (mức điều chỉnh 1%). Với biên độ tỷ giá +/- 1% so với tỷ giá bình quân liên ngân hàng, tỷ giá trần là 21.458 VND/USD, tỷ giá sàn là 21.034 VND/USD.

Tỷ giá tăng ngày mai khả năng cao sàn bùng "nổ" . Nhìn lại quá khứ thì cũng có bài viết : http://ndh.vn/ty-gia-tang-dn-niem-yet-nao-huong-loi--5455092p146c155.news.

Ngắm : FMC, HVG, VHC .

HPG có ảnh hưởng bởi việc này k nhỉ ? :66:

Lý do mua HCM : Hàng mạnh nhất trong đoạn vừa rồi . Nhìn trên bảng điện có tín hiệu cầu vào tốt .

Đã hoàn thành nghĩa vụ đầu tiên với flat kumo, chờ đến cuối ngày xem có hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ không :)
Hy vọng em nó hoàn thành xuất sắc :D.
DD+ và DD- lại xoắn vào với nhau rồi :43:. Ghê thiệt

Cập nhật cuối phiên giao dịch :
(+) Vni pinbar test flatkumo thành công
(-) Nhiều signal đang cho tín hiệu ngược với VNI
(+) Buy signal tăng , trong khi đầu sell vẫn giảm .

Các mã đang nắm vẫn trong tầm kiểm soát :emoticon-00160-movie:

Lý do mua HCM : Hàng mạnh nhất trong đoạn vừa rồi . Nhìn trên bảng điện có tín hiệu cầu vào tốt .
Hê hê hàng yêu của em đoá. Nếu thị nở theo đúng ý bác, thì bác kỳ vọng HCM bao nhiêu nhể, đỉnh cũ không ạ? :D

Hê hê hàng yêu của em đoá. Nếu thị nở theo đúng ý bác, thì bác kỳ vọng HCM bao nhiêu nhể, đỉnh cũ không ạ? :D
Hàng bắt đáy hôm nay em chả mong ước gì nhiều +15% là em vui rồi :43.jpg:. Ước tính 37.5-38 thôi bác ạ . Hi vọng T+3 là đủ target :63.jpg::63.jpg::63.jpg:

x2 HPG @53 mặc dù nến quá xấu . Bet vào lượng cầu sắp tới :109:

----Buy Hold and Pray :63:

Definition : A Buy, Hold & Pray investor is an investor who buys a random stock based on minimal research or tips and then “Prays” for the stock to go up :106:

Last edited by a moderator:
Back